Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Ông chém gió vừa thôi.

Bạn nào của ông làm Vin mà lắm thế!? Mà là Vin nào trong số hàng chục công ty của Vin?

Admin nào của Vin lương 7 - 8tr!? Lương cn may, da giày giờ đã hơn chục triệu rồi!!!
admin chứ phải mannager admin đâu a,, lương cỡ đó thấp thật nhưng cũng là đều bình thường thôi,, ra trường thì làm admin là đều bình thường,, a bảo vệ mình qen biết ở trọ mà mới khoe đặt cọc thành công E34 đây,, mình ko nói giàu nghèo vì có thể bác ấy nhà ở qê giàu thật

• Like
Reactions: Daewoo
Tập Lái
5/5/21
28
14
3
29
xe bán chạy nhất tháng 6 vừa rồi hơn 2k5 xe
nhìn vào thực tế đó đi chứ đặt nhiều thế này ko biết bán được bao nhiêu nữa

Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
Bạn Tui làm bên Vin nhiều. Từ bạn sales đến bé admin lương 7-8tr tháng, đến anh KTV lương tệ hơn xíu rồi các ns ở các đơn vị thuộc hệ sinh thái kể cả bảo vệ của Vinhomes cũng bị ép dặt cọc 10tr. Nên con số 25k đơn này bao nhiêu là thực thì chỉ mỗi VF nó biết
thôi ông đừng có mà "nghe nói" . Người nhà tôi làm ở Vin đây, chỉ có những nhân viên cấp cao có thu nhập vài nghìn đô trở lên mới buộc đặt cọc 10tr, nhưng vẫn cho phép bác rút cọc nếu muốn, trừ khi bác vẫn thích mua vì quyền lợi cho nhân viên Vin mua xe là rất lớn, giá được ưu đãi rất nhiều. Chứ nghĩ sao nhân viên nào lương 7-8tr mà bị ép cọc 10tr, chỉ có bị khùng mới tin.

Hạng C
12/11/08
551
189
43
Chờ xe cũ về 400 mua cái. Mê xe điện lắm rồi!

Chỉnh sửa cuối: