Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng C
29/10/17
822
3.820
93
Biên Hòa
Tuần rồi bác ở nước ngoài hay không ở SG hả bác???
SG đỡ hơn anh, và vấn đề của sg dễ giải quyết hơn hà nội, Lá phổi của sg là cần giờ, khi cần giờ còn giữ được, sài gòn vẫn đủ oxy để thở. anh hãy nhìn vấn đề rộng lớn hơn

• Like
Reactions: suti1214
Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
SG đỡ hơn anh, và vấn đề của sg dễ giải quyết hơn hà nội, Lá phổi của sg là cần giờ, khi cần giờ còn giữ được, sài gòn vẫn đủ oxy để thở. anh hãy nhìn vấn đề rộng lớn hơn
Ba Vì thì sao bác? SG giải quyết biến đổi khí hậu nước biển dâng "dễ" lắm hả bác? Muốn nhìn "rộng" thì nó rộng vô chừng lắm bác à.

Hạng B2
2/10/15
306
646
93
34
Với tình hình ô nhiễm như thế này thì liệu có một cuộc di cư như năm 45 vào miền Nam của người miền Bắc, và VGP là đích tới... Một điều nên suy nghĩ :)
View attachment 2085777

Trong TPHCM, các khu vực ô nhiễm nhất là Q2 (Thảo Điền), Q9, Bình Thạnh (VCP).
Bây giờ đã di cư thì đi vào Đà Nẵng, Nha Trang k sướng sao mà phải mò vào cái khu vực ô nhiễm nhất nhì TPHCM.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng D
22/8/16
2.236
22.790
113
Ba Vì thì sao bác? SG giải quyết biến đổi khí hậu nước biển dâng "dễ" lắm hả bác? Muốn nhìn "rộng" thì nó rộng vô chừng lắm bác à.
Nguyên cái miền bắc bị ô nhiễm luôn á bác. Hình như khói bụi từ TQ hay Ấn Độ bay qua thì phải. Vùng núi phía bắc cũng đỏ đậm luôn

• Like
  • Haha
Reactions: CNC and thach.sanh
Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Nguyên cái miền bắc bị ô nhiễm luôn á bác. Hình như khói bụi từ TQ hay Ấn Độ bay qua thì phải. Vùng núi phía bắc cũng đỏ đậm luôn
Ấn Độ có giáp với VN hả bác?