Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng B2
9/8/17
193
7.086
108
Xin ké thớt cái, Bạn em chuyển ctác xuống Bà Rịa nên cần bán căn 55m2 1 PN Fuji residence của Nam Long Q9, gần Liên Phường, nhận nhà cuối 2017, đang làm sổ và cần dồn để mua nhà dưới Bà Rịa, tầng 4, căn 4.10 giá 1,650.
Bác nào có nhu cầu inb nhé! Cảm ơn các bác!

Hạng B1
7/5/18
63
44
23
30
Nói ra các a trong đây lại tự ái, Vin thì đang toang, bán cả Vinsmart, adayroi giải thể, điện thoại thì thọt, xe dính phốt tè le, có trụ được chục năm nữa cũng chưa có lời, BĐS cứu cánh thì thị trường đang down, dồn tiền vô 2 đại dự án mà dính quả bong bóng thành tp ma chắc ngộp mà đứt với cái giá trên trời dưới biển, tôi k trù ẻo, mà đó là thực tế cái tôi đang thấy!!!

Hạng B2
15/6/17
137
796
98
Một năm doanh thu tầm 5 ngàn tỉ thì quy mô của Trung Nguyên còn quá bé, cái nữa cà phê sản xuất ko có gì phức tạp cả, nó chỉ khó ở khâu bán hàng, mà cái này trung nguyên làm cũng chưa tốt, doanh thu quá khiêm tốn. Ko phải nói phét, cụ lên Dak Nông em tặng cụ hộp cà phê do em tự rang xay nó còn ngon hơn trung Nguyên vài lần.

Thanh niên tự rang xay chắc chắn phải khen ngon rồi :))
So sánh thật...

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Thanh niên tự rang xay chắc chắn phải khen ngon rồi :))
So sánh thật...
TN còn quá bé, khâu bán hàng chưa tốt mà thương hiệu ngừ ta đã lan rộng ra... còn tay kia bẩu cà phê... ngon hơn vài lần mà chả thấy tiếng tăm gì mới khổ. Nếu tui mà có khả năng như thế thì tui phải lớn hơn TN gấp vài lần rồi. Ngẫm cũng thấy quá tội cho một nhân tài éo có đất dụng võ!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/4/18
194
266
63
TN còn quá bé, khâu bán hàng chưa tốt mà thương hiệu ngừ ta đã lan rộng ra... còn tay kia bẩu cà phê... ngon hơn vài lần mà chả thấy tiếng tăm gì mới khổ. Nếu tui mà có khả năng như thế thì tui phải lớn hơn TN gấp vài lần rồi. Ngẫm cũng thấy quá tội cho một nhân tài éo có đất dụng võ!!!
Với việc ông Vũ lên núi đi tu, nội bộ lục đục mà TN vẫn phát triển vậy là tốt rồi

Hạng D
17/10/13
1.437
12.132
113
Giá của vincity ở trên trời, mà khu đó xa trung tâm, dân thu nhập thấp mua thì sao bán được. Chờ xem Anh Vượng tung chiêu gì nhé.