Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/12/09
109
9
18
Em thấy bên VP đang có chương trình KM cho gia đình có 2 con nhỏ củng rất được nhưng không được kèm phần buffet nên hơi mệt cho phần ăn uống.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
LoveOS nói:
Cấm hút thuốc bên trong phòng kín nơi có điều hòa nhiệt độ thì hợp lí. Nhưng cấm hút thuốc ngoài trời thì ko hợp lí cho lắm. Hút thuốc không có nghĩa là người hút không văn minh lịch sự. Và Không phải chổ nào cũng cấm hút thuốc là văn minh lịch sự. Quan trọng là hút đúng nơi đúng chổ, không nhả khói làm phiền người khác, không xả rác vứt tàn thuốc lung tung. Nên đặt thêm thùng rác dành cho những người hút thuốc chứ ko nên cấm.
Mình thích câu trả lời của bác

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
có những loại thức ăn dành cho trẻ em cũng không được đem vào à???? mình nghĩ không phải cấm như chủ thớt nói mà văn minh hơn, quan trọng là cách phục vụ như thế nào để mọi người có thể quay lại lần sau
dự định tháng 6 này đưa con đi đến đây, đọc thớt này tự nhiên mất lửa

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Em nghiện nặng thuốc lá, một ngày hơn gói, kiểu này khỏi đến VP roài;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/10/10
191
5
18
Vinpearl giảm doanh số dữ dội với vụ "ko hút thuốc lá" này rồi. :D
Đa số các bác OS nhà mình đều "kéo thuốc" cả mờ!
Hôm 11/5 e mới đi VP lại, vẫn chưa thấy có gì mới. Khoái mấy trò chơi ở công viên nước, cảm giác dữ dội hơn ở SG nhiều!

Hạng C
13/11/09
705
199
43
45
Ra ở Vinp sướng nhất F1 cho chơi tự do không cần quản lý , môi trường sạch sẽ . ăn uống tốt 3 bữa tự chọn , Giá cao quá .

Hạng C
6/4/11
967
33
28
20
Bác chủ ơi, mình định đi Vinpearl nghỉ 2-3 ngày, có khuyến mãi gì cho đến tháng 8 không bác.
Mình cần đặt 1 phòng. Bác PM cho mình nhé
Tks!

Hạng B2
19/10/09
452
24
18
17
-Tớ trình độ đại học, được người đời tôn trọng gọi bằng "sư, sỹ", xuất thân con nhà cán bộ, gia đình văn hóa nằm trong khu dân cư siêu văn hóa, tổ dân phố, bà con chòm xóm và công an khu vực chưa thấy có điều gì nhắc nhở, bản thân cũng có vị trí trong xã hội, cũng có để dành chút đỉnh để xắm otô riêng chở vợ con đi đó đây du lịch, tớ tự thấy mình cũng không đến nỗi nào nếu không muốn nói là văn hóa văn minh hơn khối người (chí ít cũng hơn được bác xe ôm văng tục chửi thề, khạc nhổ suốt ngày đầu ngõ). Thế mà khi đến khu du lịch VPL nhà cậu, cậu không hiếu khách thì thôi tự dưng lại biến những người hút thuốc như tớ thành...thiếu văn minh (mà các nước đế quốc hay gọi thẳng ra là...mọi rợ). Cơ mà tớ đủ lịch sự để hút thuốc không ảnh hưởng những người xung quanh bằng cách ra chỗ thông thoáng, ít người...mà hút chứ có phì phèo trong phòng ngủ nhà cậu đâu mà). Cậu phân biệt đối xử với tớ thế thì nhà cậu chỉ có mà mất khách nhé, vì tớ không vào thì cả nhà tớ, vợ con osin osiếc nó cũng chả thèm vào:D, chưa gì mất toi gần 1000usd rồi (Tớ dự là cũng khối cậu khác cũng nghiện thuốc giống tớ đấy) Nhà cậu là dân kinh doanh thì nên động não, suy nghĩ cho thoáng hơn tí nhé. Được 1 mà mất 10 đấy cậu ạ. Tiếc gì mà không xây dựng những khu nho nhỏ dành riêng cho những người "mọi rợ" như tớ nhỉ..:D:D:D

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Ném quảng cáo lên đây rồi biến mất tiêu rồi, sao không trả lời khách hàng gì hết vậy? Đúng là xem thường khách hàng

Status
Không mở trả lời sau này.