Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/12/10
3
0
0
Vinpearl Land Nha Trang từ lâu đã nổi tiếng là khu vui chơi giải trí hiện đại, có quy mô sánh ngang với nhiều công viên giải trí hàng đầu trong khu vực và trên thế giới. Với nhiều hạng mục vui chơi đặc biệt hấp dẫn, sau 5 năm đi vào hoạt động, khu vui chơi giải trí này đã thu hút được hơn 4 triệu lượt du khách.

Năm 2011, Vinpearl Land xây dựng thêm hệ thống nhà chờ, ghế nghỉ; phát triển hệ thống các kios, quầy phục vụ đồ ăn, uống giá rẻ; bố trí khu vực tủ gửi đồ miễn phí; nâng cao chất lượng, mở rộng và bổ sung các hạng mục vui chơi giải trí; tăng chủng loài sinh vật biển quý hiếm, tăng tần suất các chương trình biểu diễn của người cá tại thủy cung…

Đặc biệt, từ ngày 29/3/2011, Vinpearl Land sẽ áp dụng các biện pháp quản lý mới nhằm nâng cao tính văn hoá – văn minh cho Vinpearl Land như:  Không cho phép khách du lịch mang theo đồ ăn, thức uống vào Vinpearl Land, nghiêm cấm việc hút thuốc tại các khu vui chơi giải trí của tổ hợp này…

Tập Lái
8/9/09
7
0
0
Cấm hút thuốc bên trong phòng kín nơi có điều hòa nhiệt độ thì hợp lí. Nhưng cấm hút thuốc ngoài trời thì ko hợp lí cho lắm. Hút thuốc không có nghĩa là người hút không văn minh lịch sự. Và Không phải chổ nào cũng cấm hút thuốc là văn minh lịch sự. Quan trọng là hút đúng nơi đúng chổ, không nhả khói làm phiền người khác, không xả rác vứt tàn thuốc lung tung. Nên đặt thêm thùng rác dành cho những người hút thuốc chứ ko nên cấm. 

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM
Sẽ có khu vực dành riêng cho người hút thuốc, hy vọng em sẽ giảm được thuốc lá. Ủng hộ.

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Không cho phép khách du lịch mang theo đồ ăn, thức uống vào Vinpearl Land => cho Vinpearl kiem thêm đc chút . Hehe

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
Bác chủ thớt ơi, trong Vinpearl Land có bán thức ăn chay không vậy ? Trong đoàn em có người ăn chay mà bác khộng cho mang theo đồ ăn thì cũng hơi kẹt nhỉ.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Mấy năm trước một năm nhà em tới Vinpearl land ở 2-3 lần

Bây chứ đời sống khó khăn, mà giá phòng Vinpearl lại tăng tiếp..........nên hổng giám đi. (hồi trước qua Cty du lịch em book USd150/nite, bây chừ là USd170/nite rùi)

Chủ thờt bàn bạc với ban lãnh đạo giải quyết khó khăn cho em để gia đình em đi tiếp cái ạh

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
LoveOS nói:
Cấm hút thuốc bên trong phòng kín nơi có điều hòa nhiệt độ thì hợp lí. Nhưng cấm hút thuốc ngoài trời thì ko hợp lí cho lắm. Hút thuốc không có nghĩa là người hút không văn minh lịch sự. Và Không phải chổ nào cũng cấm hút thuốc là văn minh lịch sự. Quan trọng là hút đúng nơi đúng chổ, không nhả khói làm phiền người khác, không xả rác vứt tàn thuốc lung tung. Nên đặt thêm thùng rác dành cho những người hút thuốc chứ ko nên cấm.

Chính xác , chắc bác chủ thớt nói không rỏ ý thôi

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
em thấy trong Vinpearl có khu vực dành cho người hút thuốc, chứ đâu có cấm hoàn toàn đâu các bác ?

Tập Lái
18/4/11
5
0
0
44
Tp HCM
duonglao nói:
Mấy năm trước một năm nhà em tới Vinpearl land ở 2-3 lần

Bây chứ đời sống khó khăn, mà giá phòng Vinpearl lại tăng tiếp..........nên hổng giám đi. (hồi trước qua Cty du lịch em book USd150/nite, bây chừ là USd170/nite rùi)

Chủ thờt bàn bạc với ban lãnh đạo giải quyết khó khăn cho em để gia đình em đi tiếp cái ạh

Giá Vin Pearl bây giờ hơn rồi bạn ah. Phòng Deluxe Hill View cũng đã 180$/room/night chưa cộng phụ thu (15$/ngày thường và 25$/cuối tuần). Nhà nào có nhiều em bé thì càng mất tiền nhiều nữa đó ah.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
ừa, bên công ty du lịch có báo giá lên usd180/nite nett

Mắc quá, chắc khỏi chơi Vinpearl luôn

Status
Không mở trả lời sau này.