Hạng B1
12/9/19
96
40
28
34
2 năm nay tháng nào Vios cũng trong top 10 thì các bác biết nó mạnh cỡ nào, xe quốc dân rồi. Ỉn ọt chạy mất dép :)

Hạng B1
12/10/19
81
68
18
34
Để ý thứ hạng của xe trong Top 10 này thì chúng ta sẽ thấy được Nhật trên rồi mới tới Hàn. Thị trường đang chờ Fortuner/CRV/Innova phiên bản mới. Người mua xe Hàn đa số chỉ đủ tầm với tới i10/Accent/Cerato/SantaFe/Sedona để vừa chạy gia đình vừa chạy dịch vụ công nghệ để kiếm thêm chứ nếu thuần chạy gia đình hoặc thuần dịch thì mua xe Nhật. Xe Mercedes S-Maybach cũng chủ yếu chạy dịch vụ miễn phí tuyến khách sạn-sân bay, cưới hỏi trong khi Lexus là chuyên dành cho gia đình cực kỳ sang trọng hoặc công vụ (một số xe sang Đức/Âu là để chạy nghi thức chứ không phải công vụ).

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Nhìn hình ngoại thất xe vios 2020 em hơi bị bất ngờ đó, em thích cả gam màu be nội thất của Vios nữa

Hạng B1
12/9/19
62
51
18
32
Giá cả phụ thuộc vào từng bản thôi cụ. Quanh quẩn từ 470tr - 570tr, cộng thêm các khoản thuế phí nữa sẽ thành khoảng 500 - 600tr là lăn bánh được.
Giá cả và option như vậy là quá ổn cho một em phân khúc B rồi bác

Hạng B2
20/9/19
105
37
28
33
Nhà em đang đập cổng để rước em này về đây các bác ơi, các bác chúc mừng em đi, theo dõi doanh số mấy tháng này toàn đứng top nên tháng 9 em quyết định xuống tiền rồi ạ, cứ nhiều người mua là em yên tâm hẳn :D
Chúc mừng bác đã lựa được vợ 2, ngày cưới bác nhớ mời anh em OS nhé

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Dù ai nói ngược nói xuôi, chê bai ỉ ôi gì đi nữa thì Vios dường như "bỏ ngoài tai" tất cả và ổn định phong độ dẫn đầu như 1 lời minh chứng về chất lượng :D

• Like
Reactions: duchoangsg
Hạng B1
31/10/19
91
19
28
36
Dù ai nói ngược nói xuôi, chê bai ỉ ôi gì đi nữa thì Vios dường như "bỏ ngoài tai" tất cả và ổn định phong độ dẫn đầu như 1 lời minh chứng về chất lượng :D
Cái này bác nói chuẩn nè, nhiều người chê nào là thùng tôn, nào là chỉ dành cho chạy dịch vụ nhưng ngay cả nhiều người chỉ phục vụ gia đình vữn cứ chọn Vios... phải chăng đây là lý do để Vios duy trì được vị trí dẫn đầu của mình trong một thời gian dài vừa qua

Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Nhà em cũng đắn đo dữ lắm, như người ta có chục tỷ, mua xe 1 tỷ thì với họ chả nghĩa lý gì, nhà em có bao nhiêu đầu tư hết vào ngẫm nghĩ mua 1 con xe, cũng k xác định bán chác gì, chỉ cần đi tiết kiệm, ít hỏng vặt, hậu mãi bảo hành các kiểu ổn, cuối cùng em chọn Vios G, hiện tại thì em đang rất hài lòng các bác ạ, chưa chê gì cả, nâng niu lắm :D

• Like
Reactions: dohungbinhduong