Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
RE: Virus trên OS!

-Em phải set up lại cái window và các driver hết gần 2h,máy em giờ chạy ro ro (vài tháng em set win lại 1 lần cho máy nó clear):),theo em thì ta set lại win dù có lâu hơn bản ghost 1 chút nhưng cực kì ổn định .

Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Em đang ở Manila, cả buổi sáng hôm nay không thể vào được trang web của otosaigon, cho đến giờ này mới vào được, phù phù...nhưng rất chậm, chờ muốn dài cả cổ, trong khi đó các trang khác thì vào ầm ầm. Chán thế không biết!?!?!?

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: CapnTennisFan

........... cho đến giờ này mới vào được, phù phù...nhưng rất chậm, chờ muốn dài cả cổ, trong khi đó các trang khác thì vào ầm ầm. Chán thế không biết!?!?!?
"..Sao giống nhau đến thế!....":(

Hạng F
5/3/05
8.718
72.296
113
đây

FPT đang bị đổ lỗi bảo mật nghiêm trọng cho các sự cố vừa qua như Techcombank bị hack, các host PA đặt tại FPT bị hack, OS cũng không ngoại lệ, các Panel control Helm port 8787 của một Hosting Provider thuê datacenter tại FPT cũng đang tạm ngưng để nâng cấp, phần lớn hệ thống chạy trên Windows cả, sau vũ này dù chưa biết thực hư thế nào nhưng FPT có nhiều việc phải làm

Hạng B2
29/5/08
217
0
0
TP.HCM

hèn gì mấy hôm nay thấy OS có trạng thái khác lúc thường ngày em hay zô!

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

Từ hôm PAvietnam bị hack, bây giờ mỗi lần vào internet trang chủ luôn là trang của TQ mặc dù em đã chọn lại homepage là vietnamnet.vn. Các bác giúp em loại bỏ cái trang chết tiệt kia đi, em dùng Microft Internet Explorer.

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

Em loại bỏ được cái trang chết tiệt kia rồi: vào internet option và xoá hết cookies, sau đó set lại home page.