Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Chuyện cuối cùng là anh Hột Xoàn ảnh có cho gắn cái cầu vô miếng đất của ảnh ko hả các anh? :). Ảnh cũng có lợi mà, chỉ hơi đắng lòng mấy căn DI cũ, giờ thì phải chơi chung và ngắm đoàn người xe 2b nghèo hèn như bọn mình đi qua hử

Trong cái video quảng cáo GD2 của Diamond thấy có cây cầu cho nên e nghĩ Diamond nó cũng muốn làm cầu.

Hạng B2
6/7/09
143
577
93
45
Sáng nay khai trương nhà mẫu Altaz, đẹp lung linh, căn 5 phòng the mansion giá dự kiến 12ti

Chắc a tính luôn cái PN nhỏ xíu cho Maid :)

Nhà mẫu như thường lệ rất đẹp, trừ mấy cái máy lạnh nổi nhìn ko tiêu hóa được :)

Hạng B2
2/12/13
112
891
93
Chắc a tính luôn cái PN nhỏ xíu cho Maid :)

Nhà mẫu như thường lệ rất đẹp, trừ mấy cái máy lạnh nổi nhìn ko tiêu hóa được :)

E nhớ là 4pn+1p đa năng là 5p, ko tính phòng maid

12/10/07
2.646
10.496
113
Chuyện cuối cùng là anh Hột Xoàn ảnh có cho gắn cái cầu vô miếng đất của ảnh ko hả các anh? :). Ảnh cũng có lợi mà, chỉ hơi đắng lòng mấy căn DI cũ, giờ thì phải chơi chung và ngắm đoàn người xe 2b nghèo hèn như bọn mình đi qua hử
Cầu mà đi qua đảo Kim Cương thì mất hết cái sự sang chọng của nó, sao mà bán được giá trên trời nữa nhỉ?

Nghe nói nếu có cầu thì cầu đi qua ngả Trương Văn Bang thôi.

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Cầu mà đi qua đảo Kim Cương thì mất hết cái sự sang chọng của nó, sao mà bán được giá trên trời nữa nhỉ?

Nghe nói nếu có cầu thì cầu đi qua ngả Trương Văn Bang thôi.
cây cầu đó dẹp từ đời nào rồi anh ạ. Quy hoạch mới nhất treo ở trên UBND Q2 ko có cây cầu bắc qua TVB mặc dù thực lòng e muốn nó bắc qua TVB hơn là đảo KC.

Tập Lái
10/11/16
2
18
3
39
Thằng vista verde có mấy tầng hầm vậy các bác. Thấy hoàn thiện khói để sao giống shop house vậy nhỉ?

• Like
Reactions: hoangha.nguyen2005