Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Sau cây cầu Rạch Chiếc huyền thoại thì tới bài ca cây cầu thời đại. kkk.
Vậy mà gà vẫn ngoan ngoãn chạy vào chuồng.
Phải công nhận bọn Tây tài thật. Tài đến thế là cùng
.:3dcuoigif:

No có 2 dự án to oạch ở TML, ko tính Waterbay.

1 cái 178ha, 1 cái 87ha.

Cái cầu thời đại là muỗi gì. Xây 10 cái để bán còn được.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35

Nước ngoài gì đây anh. Novaland chứ đây.

Cái vấn đề nó rõ như ban ngày mà a còn dìm gì nữa. hơn 200ha dọc vành đai 2 ko làm cầu bán cho ma à. :)

• Like
Reactions: hhtuan
Tập Lái
16/5/15
16
123
28
Nước ngoài gì đây anh. Novaland chứ đây.

Cái vấn đề nó rõ như ban ngày mà a còn dìm gì nữa. hơn 200ha dọc vành đai 2 ko làm cầu bán cho ma à. :)

Tin này ngày càng rõ nhé. Miếng giáp VĐ2 No bơm cát dọc VĐ2 sắp tới sông SG mịa rùi. Bất kỳ ai gom đc tầm 100ha thì xây cái cầu 600 tỷ chỉ như muỗi so với lợi nhuận bán đất khi có cầu. Đất TML có cây cầu cùi bắp đó bán giá từ 50-100tr/m2 tuỳ vị trí quá bình thường. No lúc mua dự án chắc giá đất tính tầm 5-10tr/m2 quá, sơ sơ lời cả tỏi USD, chắc là cũng phải binh nhiều kiểu.

mình nghe giang hồ đồn có liên minh xây cầu do No lead.

• Like
Reactions: Dirceu
Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Tin này ngày càng rõ nhé. Miếng giáp VĐ2 No bơm cát dọc VĐ2 sắp tới sông SG mịa rùi. Bất kỳ ai gom đc tầm 100ha thì xây cái cầu 600 tỷ chỉ như muỗi so với lợi nhuận bán đất khi có cầu. Đất TML có cây cầu cùi bắp đó bán giá từ 50-100tr/m2 tuỳ vị trí quá bình thường. No lúc mua dự án chắc giá đất tính tầm 5-10tr/m2 quá, sơ sơ lời cả tỏi USD, chắc là cũng phải binh nhiều kiểu.

mình nghe giang hồ đồn có liên minh xây cầu do No lead.

Xâu chuỗi những sự kiện gần đây (văn bản từ chính phủ về chủ trương làm cầu, Feliz mở bán, Kim Cương GD2, 2 miếng đất to tổ bố ở trong TML đã rào lại, Nô lụm waterbay, bơm cát cho dự án 100ha dọc Vành Đai) thì thấy rõ khả năng làm cầu hơn.

Thằng nào lead cái vụ làm cầu này thì gánh 60% chi phí vì cái thỏa thuận đổi đất lấy hạ tầng, 40% chia cho các bác khác....

• Like
Reactions: selene
Hạng B2
28/7/15
383
3.619
93
tụi tây nó tài lắm bác, nó toàn đi trước dân mình mấy chục năm, phát minh ra nhiều cái hay ho lắm bác, mình đu đại bác theo nó còn k kịp cơ mà, bác thắc mắc gì nữa k :3dandap:

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng C
25/7/11
840
50.535
93
Chuyện cuối cùng là anh Hột Xoàn ảnh có cho gắn cái cầu vô miếng đất của ảnh ko hả các anh? :). Ảnh cũng có lợi mà, chỉ hơi đắng lòng mấy căn DI cũ, giờ thì phải chơi chung và ngắm đoàn người xe 2b nghèo hèn như bọn mình đi qua hử

Hạng C
25/7/11
840
50.535
93
Hồi sáng m ghé ngang VV, thấy màu xanh thật dễ chịu, ko đơn điệu.
Hôm nay ngày gì mà nhà mẫu đông dzậy ta? Hay lại chuẩn bị vét hết Altaz?

• Like
Reactions: Ehi