Hạng C
25/7/11
840
51.529
93
Hồ bơi đẹp nhưng ít người bơi thì cũng buồn. Mấy bác nào lấy căn view hồ bơi để ngắm bikini coi như phá sản :).
Chi bằng bán thẻ thành viên giá cao để bác nào có điều kiện vào enjoy cho vui. Mà giá cao thì cũng đã chọn lọc đầu vào rồi nên sẽ ít nhộm nhoạm.
Em nghe nói thôi (chứ không có kinh nghiệm thực tế vì không sống ở CC): Dân cư nội bộ các CC có vẻ cũng ít bơi lắm :)
Cha sinh mẹ đẻ mới nghe hồ bơi ít thì buồn. Mừng thấy mịa lun đó anh :D.
View hồ bơi mà đông cỡ hồ bơi Kỳ Đồng thì chắc tiêu mẹ nó cái view và ồn như cái chợ

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Vâng bác! Đang kím một hotboy làm huấn luyện viên và một dàn chân dài phục vụ các đại gia mà khó quá!
Chân dài bác nhờ Baotruc giới thiệu.
Hot boy săm trổ đầy mình, em có thể giới thiệu.
Hoa hồng là thẻ thành viên VIP thôi :)

• Like
Reactions: HappyGrass
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Cha sinh mẹ đẻ mới nghe hồ bơi ít thì buồn. Mừng thấy mịa lun đó anh :D.
View hồ bơi mà đông cỡ hồ bơi Kỳ Đồng thì chắc tiêu mẹ nó cái view và ồn như cái chợ
Bác lo quá, e đề nghị thẻ thành viên phí cao để đông có chọn lọc chứ đâu có đông bình dân?
Lúc có thẻ rồi chỉ có chân dài cao cấp xuống bơi với các bác thôi, chứ công nhân, nông dân như bọn em sao tham gia nổi mà bác sợ đông :)
Lâu lâu bác có hình view hồ bơi có mấy e chân dài ấy lên đây chia sẻ là ok rùi :)

Hạng C
2/1/16
572
32.760
93
Tầm 200 căn rồi anh. Còn 2block thì mới nhận nhà tháng 12 vừa rồi, chắc qua Tết họ mới vô hòn thiện.

Nhà bác thường đi chợ ở đâu vậy? Bên em CBD thì cứ Coop hoặc chợ truyền thống thôi!