Hạng C
25/7/11
840
51.535
93
Hồ bơi không được tràn bờ tiếc nhỉ.
Giờ ko tràn mấy em bảo vệ đã làm thấy mụ nội rồi anh. Ko tràn thì đỡ tốn tiền điện lọc ở dưới nữa.
Mà cần tràn mình nhảy xuống cái là tràn à :p. Hay nhờ Rio nhảy cũng được :D

Hạng B2
7/10/13
481
960
93
Giờ ko tràn mấy em bảo vệ đã làm thấy mụ nội rồi anh. Ko tràn thì đỡ tốn tiền điện lọc ở dưới nữa.
Mà cần tràn mình nhảy xuống cái là tràn à :p. Hay nhờ Rio nhảy cũng được :D
Ủa, đầy nước thì nó tràn đâu nhỉ? Hồ bơi này xài loại công nghệ gì ta. Không tràn thì bụi và những thứ nổi trên mặt nước thì phải dùng vợt để vớt à. Làm hồ bơi tràn bờ thì lại mất thêm hồ cân bằng có dung tích = 1/10 hồ chính, chắc kg có kg gian bố trí nên kg làm nhỉ

Tập Lái
26/7/17
0
2
2
35
Các bác cho em xin chút thông tin nhé. Nhà em tính mua 1 căn ở VV này, nhưng lăn tăn mãi chuyện đường DVC nhiều công, và các lý do khác. Nhà lại toàn nữ và di chuyển bằng xe máy là chính. Vậy nên xin các bác chút ý kiến là ở khu này mà đi xe máy ko có an toàn ko ah, nhất là khoảng tối thường tầm ~10h ah? Ah khu này có bus đi qua Q1 không ah?

Tập Lái
16/2/16
13
61
13
37
Em nghĩ nếu nhà phụ nữ lại đi xe máy chủ yếu thì ko nên mua khu này bác nha. Xe công chạy kinh lắm, đàn ông đi xe máy còn ớn nói chi phụ nữ, lại đi hàng ngày. Tai nạn rồi lại hối hận ko kịp. Tính mạng quan trọng nhất bác ơi. Khuyên chân thành.

Hạng B2
7/10/13
481
960
93
Các bác cho em xin chút thông tin nhé. Nhà em tính mua 1 căn ở VV này, nhưng lăn tăn mãi chuyện đường DVC nhiều công, và các lý do khác. Nhà lại toàn nữ và di chuyển bằng xe máy là chính. Vậy nên xin các bác chút ý kiến là ở khu này mà đi xe máy ko có an toàn ko ah, nhất là khoảng tối thường tầm ~10h ah? Ah khu này có bus đi qua Q1 không ah?
Khoảng 2 tháng nữa có thể xong cầu qua đảo KC thì khỏi phải đi chung với Cont nha mợ. Khu này chỉ có xe Bus số 99 đi xuống Q9 chứ kg có tuyến nào khác nữa.

• Like
Reactions: Ntht171
Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
Nếu mợ ko ở liền thì mua Feliz en vista ( chung CDT và đối diện Vista verde) or one verandah ( đối diện đảo kim cương ) nhé, 2 năm sao mới nhận nhà, lúc đó cầu qua đảo kim cương đa xong, đi lại khoẻ re 10 phút tơi q1, không sợ Cont nữa nhé :D

• Like
Reactions: Ntht171 and nickzt
Tập Lái
16/2/16
13
61
13
37
One Virandah ko biết bao giờ mới bán nhỉ. Chạy ngang thấy 1 bức tường vây im ắng. Victoria Village gần đó cũng chưa thấy động tĩnh gì

Hạng D
26/9/09
1.971
6.098
113
KH gửi feliz B01 tầng cao bác nào cần inbox e