Hạng B2
21/9/14
119
142
43
40
Sửa đc cái đèn hậu thì sẽ đẹp. Nhìn gớm quá

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Nói thật lòng với người yêu xe Nissan là con mắt em thấy con X-Trail này chẳng bắt mắt tí tẹo nào cả bên ngoài lẫn bên trong. Vận hành ra sao em hổng biết, có vẻ ổn vì có nhiều đồ chơi, tính năng. Con xe em đang xài nhiều người chê nội thất nhưng em thấy còn đẹp hơn con này chán. :) Thêm nữa, hôm qua kia em ghé triển lãm coi cái phiên bản đỏ đen gì ở trên, thật tình nó còn làm nội thất xe rẻ tiền hơn nữa. Em xin hết, ủng hộ viên Nissan đừng chém em tội nghiệp. :p
Lời nhận xét chân thật đây

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Xe bình dân thôi mấy bác kệ nó có xấu đi nữa nhưng nó an toàn cho gia đình, lái sướng, đi đa dạng địa hình và bền bỉ thì thôi ai thích có xe hơi là phải đẹp cứ qua mua xe Hàn.
Còn cá nhân em thấy con này thực dụng mua là để đi chứ k phải de xe ra khoe hàng xóm xong chạy vào cất :D
Bữa gặp 1 bác chạy con này màu đen có sticky OS lội nước dũng mãnh lắm bên Q2 mà lúc đó trời mưa to quá e k nhìn rõ được biển số :p Công nhận đi gầm cao thích thậc :rolleyes:

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Nói thật lòng với người yêu xe Nissan là con mắt em thấy con X-Trail này chẳng bắt mắt tí tẹo nào cả bên ngoài lẫn bên trong. Vận hành ra sao em hổng biết, có vẻ ổn vì có nhiều đồ chơi, tính năng. Con xe em đang xài nhiều người chê nội thất nhưng em thấy còn đẹp hơn con này chán. :) Thêm nữa, hôm qua kia em ghé triển lãm coi cái phiên bản đỏ đen gì ở trên, thật tình nó còn làm nội thất xe rẻ tiền hơn nữa. Em xin hết, ủng hộ viên Nissan đừng chém em tội nghiệp. :p
E cũng thấy nó cải lương, thà cứ như cũ, thay cái phanh tay bằng điện tử là ok

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Có những món nhìn lâu mới đẹp, có những món nhìn lâu thấy chán.
Em, cá nhân, thấy 2 trường hợp điển hình là Nissan Xtrail và Mazda CX5.
Chính xác và đúng với ý kiến nhiều người trong đó có em về CX5. Nhưng riêng với X-Trail, để coi thời gian dòm nó có đẹp hông?:) Mà em hổng có cả CX5 và X-Trail nên hổng biết, chớ CX5 dòm của người ta thấy chán như con gián. Fan của Mazda cũng đừng chém em tội nghiệp. :D

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
1 mẫu xe mà đã bán chạy toàn cầu thì chứng tỏ nó cũng phải như thế nào đấy thì mới bán chạy đc chứ phải ko các bác. Thú thật với các bác là em rất thích xem các bài đánh giá xe của người Đức, và thích nhất là các bài đánh giá của Autogefuehl. Các bác có thể tìm xem trên YouTube các bài đánh giá xe của nhóm này, rất chi tiết có khen chê đầy đủ em thấy khá công tâm. Có clip so sánh X-Trail với X3 và GLK của nhóm này em thấy khá hay, các bác tìm xem trên YouTube nhé :D

Tập Lái
21/2/12
30
8
8
Nước sơn đẹp, nên có màu xanh đậm giống City nữa, nếu được nên thay cái vô lăng quần sịp bằng vô lăng giống trên Nissan Kick
Volang quần sịp nhìn đẹp mà bác, thay bằng quần sịp lọt khe thì nhìn hấp dẩn hơn kakaka