Tập Lái
26/3/17
11
8
3
40
Chiếc này giá lăn bánh mà tầm 750tr là em sẽ mua liền

Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Chiếc này giá lăn bánh mà tầm 750tr là em sẽ mua liền
Con đời củ 1.8 AT đã gần 800tr là giá xe rồi bác , làm gì đời mới mà giá thấp hơn chứ , vậy đóng hàng tồn kho bán cho ai đây , bác cứ thích đùa :))

Tập Lái
26/3/17
11
8
3
40
Con đời củ 1.8 AT đã gần 800tr là giá xe rồi bác , làm gì đời mới mà giá thấp hơn chứ , vậy đóng hàng tồn kho bán cho ai đây , bác cứ thích đùa :))
Giá xe lăn bánh khoảng 750tr như vậy thì bảo đảm hãng xe vẫn còn lời, tuy là lời ít thôi. Còn giá bây giờ chẳng qua muốn ăn dày quá nên phải chịu đánh đổi lấy doanh số thấp thôi.

Hạng D
29/3/17
1.406
11.477
113
Con altis trưng bày là hàng nhập, mà sáng nay xem nội thất thấy hơi chán

Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Giá xe lăn bánh khoảng 750tr như vậy thì bảo đảm hãng xe vẫn còn lời, tuy là lời ít thôi. Còn giá bây giờ chẳng qua muốn ăn dày quá nên phải chịu đánh đổi lấy doanh số thấp thôi.
đồng ý với bác là hãng xe vẫn còn lời , nhưng bác nghĩ thử toy thấn thánh nó có bán giá đó cho bác mua ko :))

Hạng D
12/3/11
1.597
66.354
113
Tiền Giang, gò công
Bạn này chẳng hiểu đâu là vấn đề cả, vậy mà cứ bla bla.
1 : Bạn có tiền bạn mua xe nào kệ bạn, chứ đâu phải bạn mua con xe Way giá 100 triệu, bạn thấy hài lòng nhưng phần lớn ko ai cảm thấy giống bạn hết. Rồi bạn quay lại tranh luận giá trị của chiếc xe, bảo là xứng đáng ???
2 : Đem 2 con M3 và Civic cho tôi, tôi chọn Civic. Chính vì vậy mà doanh số ở nước ngoài đã nói lên điều này. Điều mọi người đang nói tới ko phải là Civic ko tốt. Mà là nó ko xứng đáng với cái giá ở VN.
vậy theo anh giá con civic bao nhiêu là hợp lý ?

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Bạn này chẳng hiểu đâu là vấn đề cả, vậy mà cứ bla bla.
1 : Bạn có tiền bạn mua xe nào kệ bạn, chứ đâu phải bạn mua con xe Way giá 100 triệu, bạn thấy hài lòng nhưng phần lớn ko ai cảm thấy giống bạn hết. Rồi bạn quay lại tranh luận giá trị của chiếc xe, bảo là xứng đáng ???
2 : Đem 2 con M3 và Civic cho tôi, tôi chọn Civic. Chính vì vậy mà doanh số ở nước ngoài đã nói lên điều này. Điều mọi người đang nói tới ko phải là Civic ko tốt. Mà là nó ko xứng đáng với cái giá ở VN.
vậy có tự hỏi tại sao con M3 giá nó rẻ hơn Civic chưa?

Hạng D
12/3/11
1.597
66.354
113
Tiền Giang, gò công
Em đợi xuống giá bằng con buổi sáng hay con i8+2 thì lụm ngay !:)
giá đó bị chê cao, mà rẻ xuống tí thì thành ra những chiếc khác giá cao sao bác ?!?!?!?!
người ta định giá thị trường rồi ra giá chứ đâu phải tính chi phí sản xuất rồi ra giá đâu . hồi civic mới ráp ở vn , nhiều anh cũng chửi nhoi sao giá nó tới 37k , cứ tưởng chừng 30k như bên thái là cùng, hận civic, tẩy chai các thứ... giờ tới con này cũng vậy, muốn quá mà tiếc tiền thôi . muốn rau sạch, thơm, sướng mà chỉ muốn trả tiền ngang giá con phò thôi thì cũng khó hiểu thiệt . ngồi phân tích, bình bầu, vặn vẹo, chê nu, chê điên đủ thứ ... đến là khổ tâm !