Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Con này Daihatsu gắn mác Toy thôi nên giá mắc hơn Morning ai mua.
Bằng giá Morning còn suy nghĩ lại.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Cách đây 16 năm Suzuki đã từng bán mẫu Wagon ở VN nhưng thất bại bác ơi.
Nhưng bây giờ lại có chiều hướng hơi khác bác ạh,tại vì họ không nhập về bán thôi với lại những dòng đó họ sản xuất cho thị trường trong nước họ xài thôi ạh . Rẻ bền tiện dụng , chấm hết

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Nhưng khổ nổi đại đa số người VN mình cứ mua theo số đông nhe bác ạ . Mua con xe mà người ta thích không á chứ mình chả thích kakakaka

Xem xong con này vẫn không hiểu sao Toyota năm 2017 vẫn còn sản xuất những chiếc xe như thế này, ngạc nhiên hơn nữa là vẫn có người mua, và cái ngạc nhiên sau cùng là mang về VN cạnh tranh với Morning, I10....
Nhìn đẹp xấu là không bàn vì mỗi người có gu thẩm mĩ riêng, nhưng các chi tiết nhựa, chi tiết kim loại cơ khí... nhìn rất rẻ tiền,.Bác nào ngồi vào xe tải Trung Quốc rồi thì có thể tưởng tượng ra dàn tablo và tay nắm của chiếc Wigo này.
Qua gian hàng của Suzuki, ngồ thử vào con Celerio, nói thật còn thuận mắt hơn, giá thì chưa có nhưng chị quản lý nói trong tầm 380 cho MT và 400 cho AT... nếu Suzuki mà bán giá này luôn giấy tờ và lăn bánh thì mới hy vọng cạnh tranh được, vì còn thua Morning và I10 là gần như hoàn hảo ở mức giá 400 - 450tr

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Nhưng bây giờ lại có chiều hướng hơi khác bác ạh,tại vì họ không nhập về bán thôi với lại những dòng đó họ sản xuất cho thị trường trong nước họ xài thôi ạh . Rẻ bền tiện dụng , chấm hết
Bác Thanh còn đi Wagon không? Em là fan cuồng Wagon, đang đi chiếc thứ 2 đây bác! :)

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
cái xe này nó bôi bác người tiêu dùng VN quá!
Con Wigo này còn tệ hơn cùi bắp nữa, một cánh cửa mỏng như tờ giấy, cái cần thắng tay mảnh như cái cần câu, dàn nhựa tạo cảm giác rẻ tiền khôn tả. Một chiếc xe như vậy nên Toyota không dám đem về thách đấu với Mornig, Spark cho đến 2018.

Hạng C
22/5/16
867
398
63
Cả Wigo và Celerio đều có kích thước tầm i10, giá con Wigo nghe nói thấp thì tiêu đám xe hàn

• Like
Reactions: khoadhd
Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Ở HN hot các em xe nhỏ như này, Toy mà ra em này thì chắc có mà đầy đường :))