12/6/15
323
65
28
đòi hỏi nhiều thì tiền lại nhiều thôi. nhưng cũng đại đéo muốn bỏ tiền ra.
Cứ như xe của Vin. ko có xe thì kêu con ốc vít cũng ko làm được, bao giờ mới bằng được như nước khác.
Có xong thì ỏng eo chê luôn chê xuống, trang bị thì đòi phải như xe sang nhưng tiền thì đéo muốn chi ra, đòi trang bị cao cấp cho một mức giá bình dân.
Khôn như các bố quê tôi xích đầy.

Hạng C
6/8/17
850
686
103
bốn bể
Thú thật là e lừng khừng k cọc everest vì đợi con này. Dù chỉ mới xem trên mạng thôi mà thất vọng quá. Riêng quả tang trống là k nuốt nỗi luôn. Xưa e cũng chạy 1 chiếc thắng tang trông sau. Nhìn xe mất cái sang đi hẳn bác ạ

chịu bác này, từ bao giờ bác coi everest , fortuner , terra .. là xe sang vậy???
nó là cái xe đóng từ bán tải lên thì bác biết nó cao cấp thế nào rồi :D
Mà xe suv, trang bị phanh tang trống hay hơn đĩa đấy bác

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Nghĩ cũng khổ cho Nissan, xe êm, ngon vận hành ổn chẳng chê được cái gì.
Làm sale các hãng khác suốt ngày phải lôi cái vô lăng ra để dìm cho bằng được. thế mới tài :))))
Đầu toàn cức nên nhìn cái gì nó cũng thành cức hết á, chứ cứ gán vô lăng vô cái quần ấy hoài mà chẳng có tý liên quan gì, trong khi nhìn lại những xe khác cũng có khác m* gì đâu.

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
chịu bác này, từ bao giờ bác coi everest , fortuner , terra .. là xe sang vậy???
nó là cái xe đóng từ bán tải lên thì bác biết nó cao cấp thế nào rồi :D
Mà xe suv, trang bị phanh tang trống hay hơn đĩa đấy bác
Ý e là nó cái thắng sau nhìn không sang bằng mấy đối thủ có thắng đĩa thôi chứ có bảo nó là xe sang đâu. E cảm nhận sao thì nói vậy. Còn cái thắng trống nó có ưu hơn thắng đĩa e cũng chả quan tâm. E thấy k đẹp e nói k đẹp. Thế thôi !

• Like
Reactions: monkey47847
Hạng C
24/12/14
515
101
43
Một bên là sự tiện lợi tối ưu cho khả năng vận hành, 1 bên thì thích đẹp. Nói chung ai thích thì mua, không thích cũng ko ai bắt mua đâu mà làm căng.
Em thì cứ con nào công năng ngon, giá tốt thì em lấy chứ đẹp thì nó đã không còn cái chất cục xúc của Nhật