Hạng B1
11/10/16
81
52
18
44
Đọc qua thông số thì thấy rất nhiều khác biệt với ranger bình thường. Nhưng sau khi đi xem tại triển lãm, bằng mắt thường em thấy ko khác nhau là mấy, ngoài ngoại thất trang trí thêm các bộ phận mà anh em ta vẫn thường độ. Tóm lại giá trên 1 tỷ cho em này, thật sự hơi cao cho một 1 bán tải.
Nó có giá trên 1 tỷ là do nhập dạng xe con, đóng thuế 10% và không niên hạn như xe tải

Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Không biết xe này thế nào.Chứ cái mình ghét nhất trên chiếc Ranger hiện tại là máy dầu nó hôi kinh khủng.Mỗi lần đi mới là ngạt thở với nó.
Tôi thấy không đến nỗi nào như bác nói: "hôi kinh khủng" và "ngạt thở" !!!. Xe tôi Ranger Wildtrak 3.2 2016 tôi để trong hầm xe của nhà và khi đi và về đều nổ máy trong hầm có thấy như vậy đâu? có thể xe của bác là đời cũ quá, chứ xe đời mới bây giờ ngon lắm

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Bác cũng có bán tải, riêng em có 3 chiếc bán tải, nhưng ko bao giờ mua ford, vừa mắc vừa chảnh chó lại còn bắt thêm tiền để lấy xe, tay lái nặng trịch, hộp số tự động 6 cấp chạy sang số gầm và bị lỗi, e ko có tiền mua wildtrak nên ko biết nó có xịn ko. Còn nếu nói bỏ trên 1 tỷ thì mua xe du lịch mà chạy, dù sao nó vẫn hơn xe bán tải về mọi thứ

• Like
Reactions: Huboss
Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Tôi thấy không đến nỗi nào như bác nói: "hôi kinh khủng" và "ngạt thở" !!!. Xe tôi Ranger Wildtrak 3.2 2016 tôi để trong hầm xe của nhà và khi đi và về đều nổ máy trong hầm có thấy như vậy đâu? có thể xe của bác là đời cũ quá, chứ xe đời mới bây giờ ngon lắm
Xe Em bản XLS 2017. Xe công ty nên cũng để dưới hầm.Mỗi lần leo lên xe thực sự ám ảnh Bác ạ.
có thay lọc gió mới.Tài xế còn mua đủ các kiểu rau củ quả bỏ vào.Nhưng vẫn không ăn thua.Em nói ám ảnh thực không sai với Em đâu Bác.

Hạng C
16/6/11
625
482
63
vms2018_ranger_raptor-10-of-31-jpg.1754294

Vậy cái này là phuộc XOF chứ không phải phuộc fox hả bác
Bản trưng bày và bản nhập về bán ko chắc giống nhau đâu bác. Bản về VN sẽ bị cắt 3 chi tiết. Bác hỏi đại lý cho chắc nếu có ý định mua

• Like
Reactions: CD2345
Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
mọi cái đều đẹp, chỉ có bộ bước chân là to và thô quá. đi offroad sẽ vướng...

Tập Lái
9/3/12
49
17
8
HCM
Có tỷ mốt chín chục thôi á, sao mấy e tư vấn tỷ sáu mới có xe nhỉ!?@&

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
hình như raptor đi full phuộc chứ ko có nhíp, còn bản thân em thấy vẫn thích hàng độ sẵn hơn là mua về chế cháo vừa mệt đầu, ra đường lơ ngơ mấy ảnh quất vào chung mớ bánh mì, với đi một thời gian sẽ thấy mặt nhau ngay... hồi còn trẩu cũng đam mê độ xe 2B đem đua tưng lựng, nhưng giờ mới nghiệm ra đỉnh cao của độ xe là về zin :D còn nói thật 2 option giữ làn đường và khoảng cách em thấy nó vô tác dụng ở VN​
Em nói thật là em thấy mấy ông độ xe cho con bán tải ở Việt Nam trông nửa mùa bỏ cm. Đa phần độ cho tâm lý bớt tự ti về cái tên Bán Tải.

Gọi cmn nó là trang trí cho nhanh. Dùng từ Độ hết sức bừa bãi rồi ngồi tự sướng :D

• Like
Reactions: Hell Fire