Hạng B2
22/2/06
176
0
0
Nghe an-Thai binh-Ha noi
RE: VN - Lào - Thái lan "Adventure Tour 2006"

Cho em nói leo với. Giá hôtel gì mà rẻ thía, chưa đến 150K/phòng. Thế các bác không nghi ngờ gì như cái vụ bác D nhà mình offer xe nhập giá rẻ ah?:D
Em đùa thui, đừng oánh em. Chúc các bác thượng lộ bình an, mã đáo thành công, chụp được nhiều ảnh đẹp cho anh em rửa mắt.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Thôi xong, mà thái lan hiện đại thật, nhà trọ bến xe mà cũng lên web site đàng hòang:D. Anh em bọn em toàn dân lãng tử nên cũng chẳng sợ gì, vào ko ở được thì lượn tìm chỗ khác thôi. Chỉ sợ mỗi quả bia bên Thái uống nhanh say ............ vì đắt quá:D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Cám ơn bác, bọn em sẽ cập nhật thông tin
Bác có sang Lào dịp đó không

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

Trích đoạn: Hon nhien
Cho em nói leo với. Giá hôtel gì mà rẻ thía, chưa đến 150K/phòng. Thế các bác không nghi ngờ gì như cái vụ bác D nhà mình offer xe nhập giá rẻ ah?:D
Em đùa thui, đừng oánh em. Chúc các bác thượng lộ bình an, mã đáo thành công, chụp được nhiều ảnh đẹp cho anh em rửa mắt.

đây nè bác ơi :

To xuanduc huynh,

We top mansion located in down town of udon thani, minute walk to
shopping mall, night
market,bus station and train station. We have single/double bed to
choose from with A/C,
cable TV,TV, refrigerator,warm water,private parking, cleanning and
bedding everyday, free
two bottles of drinking water. Our rate 310 baht per night.

Thank you very much .please email us to confirm the booking. Also give
us your arrival time.

Best Regards,

Top Mansion

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Thông tin hấp dẫn quá. Hôm nay tôi đi ra Lê Lợi mua baht nhưng NV ở đó bảo hiện nay hết hàng, chiều gọi lại.
Về việc ăn nghỉ, các bác có thể vào địa chỉ sau để tìm phòng nghỉ từ giá rẻ (budget hotels) cho đến hạng sang 5 sao tại nhiều nước trong đang phát triển.
http://www.worldhotel-link.com/index.php
Sau đó các bác chọn mục FIND ACCOMMODATION để tìm KS tại nơi mình muốn tới. Cũng khá hữu dụng đấy.

Last edited by a moderator:
VIP
10/2/06
110
0
0

Chúc các bác Nguyên, Đức, Tide, Tin Tin, Sịa, Minh mất xe ....lên đường mạnh giỏi! Các bác là những người Doer, chứ không phải Thinker: Think, think, think ...and think again!

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

bác @CARAVAN : chúc bác dẫn đoàn đi Cambodia & Thailand thành công về mọi mặt :). Nếu có gì mới lạ trên hành trình thì tường thuật cho ae với

hẹn gặp sau Lễ bác nhé, mỗi đoàn mang một món đặc sản về lên tụ tập ae OS nhậu ! :D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Mai lên đường rồi, bọn em hẹn gặp các bác trong 10 ngày nữa.

Đến giờ này 2 bác primera và rav42door cũng chẳng có một lời nào, ko đi được thì cũng phải báo 1 câu cho anh em trong này còn biết mà lên kế họach chứ. Thôi đành tạm biệt 02 bác vậy, qua việc này bọn em chỉ biết cười .......... thầm trong bụng:mad:.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Giờ này xe số 1 đã xuất phát đi Nha Trang, em vẫn còn phải đi cày sáng nay hic..hic.., 12g em và một số bác nữa sẽ xuất phát, hẹn gặp lại các bác tại Nha Trang.
Xin chân thành cám ơn bác Caravan, chúc bác và đoàn Caravan có 1 chuyến Cam-Thai thành công tốt đẹp...:D:D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

chúc các bác thượng lộ bình an ....

các bác khác không đi mà không báo một tiếng thì ... bocu.com rùi .. chán ... :mad: