Hạng C
22/7/04
965
20
18
48
RE: VN - Lào - Thái lan "Adventure Tour 2006"

Chúc các bác một chuyến đi vui vẻ - an toàn - đầy khám phá mới.

Các pác có hội quân ở Huế hay kg mà kg thấy "hợp đồng tác chiến" gì nhẩy?.
Cánh OH đến Huế khoảng 13h00 29/04. Ở Century hotel.

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Chúc các bác thượng lộ bình an, nhớ chụp nhiều hình về làm phóng sự "Mê kông du ký" nhé!
@minh mất xe : Anh Trai đi về phải có quà nhé!:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Milicaanj

Ơ, thế túm lại là gấu ở nhà cho quân OH vào làm thịt hay Tây Tiến ăn ong đấy gấu ới ời

Em bị đưa vào diện cấm xuất cảnh rồi bác ạ.:(

30/04 +1/5 phải trực điều hành. Có gì em bay sang Viên sau, bác đón em nhé :D:D

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

bác Gấu : kỳ này bác gái vẫn đi TQ chứ bác ? thế là bác phải ngồi với chúng em đến cuối không được về sớm đâu nhé :D

bác @Milicannj : có số đt của bác rồi (cả số Lào & VN). Ngay khi đến Vientiane sẽ liên lạc (mà chúng tôi cũng ở chỗ bác giới thiệu ý - KS. Chaleungxay)

chặng hành trình HCM - Nha Trang hôm nay được tính như là ...chạy tính giờ chọn vị trí xuất phát (pole) cho ngày mai :D, không biết giờ này lão @Nguyen, @Sia và @Tintin bò được đến đâu rồi [8D]

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

xin chao, rat tiec khong the danh tieng Viet :mad:

doan da den Vientiane an toan luc 1900 hrs ngay 30/Apr nhu du kien, hien dang o khach san Chaleungxay :D

rat tiec khong the gap bac @Milicaanj tai day, danh hen dip khac vay :)

da co mot dem 29/Apr that hoanh trang tai Hue cung cac thanh vien Hainoi, xin cam on bac Gau da tan tinh giup do

chung em se cap nhat thong tin tiep

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Sau 2 ngày hành trình vất vả, vào lúc 20h ngày 4/5 chúng em đã đến Udon Thani Thailand.
Chúng em đã trải qua những đoạn đường đèo tưởng như dài bất tận. Sẽ có nhiều chuyện vui báo cáo các bác khi trở về:D

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
45
www.otosaigon.com

@ Minh cận: Từ bé tới giờ em chưa đi qua đoạn đèo nào KINH KHỦNG hơn thế, có lẽ đây là Đèo dài nhất Thế Giới, đường thì đẹp không thể tả nổi, tụi em sẽ up hình khi về đến Sài Gòn, internet tại KS bị limit :D:D

Tập Lái
28/3/05
5
0
1
SaiGon

Ôi, từ hôm đoàn đi đến giờ ngày nào B.S cũng "rình rập" coi đoàn đi tới đâu rồi. Cho đồng bào ở nhà thưởng lãm vài cái hình đi mà, năn nỉ á [8|] chắc chắn là rất đẹp và hoành tráng...chẹp chẹp