Hạng B2
29/9/09
184
0
0
Re:Sân nhà chính thức của đội bóng BFC và lịch thi đấu hàng tuần

chia buồn mụ Hào nhé. trưa mai mời mụ đi ăn trưa xã xui. hix, e chọn phương án bỏ xe ở nhà đi taxi là thượng sách.

Chi Hội Trưởng P.O.C

Hôm bị mất cắp , mình cũng để lại xe thêm tới sáng , ngồi nhậu cách 100m xem tình hình thế nào . Bà mẹ , chả thấy gì , tụi nó chỉ lạng qua lạng lại , chả biết thằng nào mà lần .
@a Tudia : hôm show xe ở quận 4, thấy anh và FTP hội photo nhà mình cũng máu liều quá hen . Đáng nể thật .
@a Moon : Thứ 6 ra sân nhậu nha .
@Mụ su: nhớ lời đó nghen , trưa mai ra Trung Sơn nhậu :D
@all: thanks anh em nhiều nhé . Có anh em chia buồn , mình cũng vui hơn , và vài bữa góp gạo 8 tấc, 1 mét 2 cùng canh me chiến nhé .

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

haobui nói:
Hôm bị mất cắp , mình cũng để lại xe thêm tới sáng , ngồi nhậu cách 100m xem tình hình thế nào . Bà mẹ , chả thấy gì , tụi nó chỉ lạng qua lạng lại , chả biết thằng nào mà lần .

Lúc đó xe của bác còn cái gì nữa đâu mà tụi nó kiếm ăn thêm:p

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang

@Hao : me đi bác,nhìn iem cũng ứa gan zới tụi này.gặp dc chắc iem chém mẻ rựa thì thôi.....
p/s: mông má lại hết chưa ngoại?:D

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

moonriver nói:
Moá tụi nó, nó đi ăn trộm mà dám cầm đoản theo sao? Thấy mình là nó tè mẹ ra quần rồi, 4 thằng, mỗi thằng cầm một cây 1.2 thước, quật tụi nó thì như đả cẩu bổng luôn áh.

Bác có máu rình ko ? em đang máu chiến cái bọn này đây
Xe em có decal 2 bên hông nên ko làm mồi dc . Bác nào xe có gắn bảo vệ rồi thì bỏ xe làm chim mồi đi , anh em rình ở 2 đầu . Nó tấp vào xe là anh em ùa ra phang luôn
Bác Haobui máu trả thù ko , em xin ngày nghỉ để đi cùng

Các bác máu thì anh em mình làm hội phản ứng nhanh , giống như bên OF người ta làm đó .

Em rất là máu chiến cái bọn này , chỉ sợ ko bác nào theo thôi . Em đi trên đường cứ tưởng tượng ra thấy thằng nào đang áp sát bẻ gương là em tông thẳng vào nó luôn , dm cho nó đi viện luôn .

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/1/09
666
4
18

Tụi này lộng hành ghê quá vậy bác... chắc nó canh me bác đi từ đâu đó về là xử luôn... Vụ báo động bằng còi hú cho xe ôto gắn vào có hiệu quả gì nữa ko các bác nhểy?

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63

Với tình hình này nhiều khả năng án mạng quá:cool:...ai cũng ghét loại dog này...nhưng kiềm chế thôi các bác, đánh nó què cẳng có vui hơn đâu...ngộ nhỡ tay nó có chuyện gì thì chả "nối đất đổi nồi đồng" ah?! Lúc trước e cũng bị bẻ gương rồi...điên lắm cơ ,ước muốn duy nhất là ông mà gặp mày là ông đập gãy tay
...cũng nghĩ ra chuyện chim mồi này kia nhưng giờ nghĩ lại thôi cho nó lành

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em có cách này , chúng ta nên lập 1 đường dây nóng trong list điện thoại tổng hợp tất cả số dt của anh em nào tham gia bắt bọn nó , khi tình hình xảy ra chỉ cần soạn thảo nội dung tin nhắn : CHIẾN kèm địa chỉ chính xác và gửi vào list, anh em nào ở gần thì đến trước , ở xa thì đến sau hỗ trợ , em thề với các bác là em sẽ đóng đinh vào 5 ngón tay bọn nó , DCM cái bọn cặn bã này cần phải mạnh tay , trong xe lúc nào cũng có 1 cây búa đinh và 15 cây đinh 5 phân.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Canadabuon pm cho em cái sdt , hôm nào em bắn tin là bác cố gắng đến nhé

Phải có người phất cờ chứ hô hào suông thì cũng chả tới đâu . Có 3 người rồi đó là em , bác và Moonriver

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

mình làm vậy có vi phạm nội quy OS ko nhỉ ?? bác nào phát biểu cái .