Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
Re:Sân nhà chính thức của đội bóng BFC và lịch thi đấu hàng tuần

xóm em mới bị bọn khốn nạn đua nóng 2 chiếc xe máy 1 lúc tầm 7g30 tối , giờ sắp đến lễ , manh động quá , em thức coi inter-bacca đồng thời canh rình xem đêm nay có tóm được thằng nào ko , em dặn mấy thằng trong xóm rồi, em allo là nhảy ra chiến liền .

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

cách đây 3 năm em cũng bị nó múc cái SH để trong nhà :mad:

Sau đó 1 thời gian có 1 chú nghẹo bị CA dí , chạy vào khu nhà em xong té xe . Em với ông già bay vào đập cho nó 1 trận . CA đến thì còng đầu nó lại rồi nằm đè lên , gọi bộ đàm kêu Jeep tới hốt cả người lẫn xe . Vậy mà ko thả ra để em đập cho vài phát nữa

Em cũng vừa bị nạy cái logo sau đít . Bà mẹ nó , logo em bắn ốc rồi mà nó vẫn cố nạy , hậu quả là logo bị cong vênh lên --> ko bán dc cho ai ; vậy mà nó vẫn cứ cố nạy . Đclmnn , em mà rình dc thằng nào thì em vụt cái dùi cui vào giữa mặt nó

Hạng F
9/8/09
6.395
68.512
113
TFC
xaydungquocgia.com

Lustigbee nói:
cách đây 3 năm em cũng bị nó múc cái SH để trong nhà :mad:

Sau đó 1 thời gian có 1 chú nghẹo bị CA dí , chạy vào khu nhà em xong té xe . Em với ông già bay vào đập cho nó 1 trận . CA đến thì còng đầu nó lại rồi nằm đè lên , gọi bộ đàm kêu Jeep tới hốt cả người lẫn xe . Vậy mà ko thả ra để em đập cho vài phát nữa

Em cũng vừa bị nạy cái logo sau đít . Bà mẹ nó , logo em bắn ốc rồi mà nó vẫn cố nạy , hậu quả là logo bị cong vênh lên --> ko bán dc cho ai ; vậy mà nó vẫn cứ cố nạy . Đclmnn , em mà rình dc thằng nào thì em vụt cái dùi cui vào giữa mặt nó

Em nhớ lúc trước, bọn em cũng quất 1 thằng, xxx chạy tới nói tụi bây đừng có đánh nó! Thế là bọn em buông ra. CHút sau, xxx nói lúc nãy tao nói đừng đánh mà sao tụi bay không đánh nữa! Tao nói vậy thôi tụi bây phải hiểu chứ!:D

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

HP Stereo nói:
Bữa nào qua a gắn cho cái arlam Hảo ơi! thằng nào đụng vô xe còn biết nữa chứ đừng nói đập kiếng đó Hảo. Luôn tiện đem ra chổ cũ nhữ nó bẻ lại rồi làm thịt nó luôn.:D

hôm nào ra canh bọn chó đó đi mấy bác...

Tập Lái
5/4/09
18
0
0

chia buồn cùng bác Haobui, hôm trước e đi con Mer c200 bị vặt 1 cặp tai, em điên lắm luôn. cách đây 14 năm, nhà e bị đua 2 con dream trong lúc ngủ. e mà bắt được thằng nào đạo chích, ko cần biết nó đua cái gì, là e đập nát tay nó ra...
Anh em nhà ta máu lửa quá, hy vọng 1 ngày nào đó, anh chị em đồng lòng quật khởi, cho tụi đạo chích đoàn tụ ông bà tụi nó sớm hết.
Con B của e dạo này, đi đâu e cũng gửi hết, ko có thời gian canh tụi đạo chích vì còn nhiêu chuyện khác để làm quá.
Bửa nào các pác off chai hay cafe, nếu có cơ hội e xin tham gia ngồi hóng chuyện. kekeke

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

việc gì mà phải quật khởi ghê vậy bác ? bọn chó ăn cắp có 1-2 thằng thôi mà . Chẳng qua mình chưa rình dc nó lần nào chứ 1 mình em mà gặp nó đang bẻ trộm xe ng khác em cũng chiến

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63

Giang hồ bây giờ hiểm ác và lộng hành quá XXXXX chết dâu hết rồi ta

Chi Hội Trưởng P.O.C

Cám ơn mọi nguời đã quan tâm nhiều lắm .
Đúng là số tháng này xui quá, tối nay mới bị móc 2 guơng chiếu hậu tiếp , trong khi xe còn chưa chỉnh xong motor cặp kính . Đậu xe thường xuyên tại bãi, có bảo vệ hẳn hoi , thế mà hôm nay thứ 7 hơi vắng xe thì lại ra đi nguyên cặp . Hic ...