Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Khác gì bỏ tù?
Chỉ khác không có CA. Chứ vẫn có Cai mà!
Làm thì mệt mỏi, hết ca có chục thằng, lúc nào cũng cái quần đùi, đi vào lại đi dza.
Về nhà, vợ cao 1,66. Nó lôi dza Tẩn như thằng Cai trên Dzàn!
Trên biển khổ đằng biển. Về nhà Nụt ở nhà!
Phải sống nàm thao??? Ối kiếp Người!!!
Bởi vậy ra đời xả khí, mắng nhiếc lung tung.
Nhưng lên xe lại hong dám đạp! Haizzzzzzzz
Bác nói chính xác con Gà ác nè! :3dcuoi:
Còn cái cảnh ở ngoài đó cứ nghĩ là vợ ở nhà nó đang làm j? Mình đi lâu vậy nó thiếu thốn có đi lung tung k?...
cái vụ thiếu thốn đi lung tung ở VT nhiều lắm nhé bác. Chồng làm oil tặc tiền nhiều, vợ ở nhà chưng diện, ăn ngon mặc đẹp, thiếu thốn thế là lung tung lên.

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Gà đạp max chỉ đc 65 thôi bác! :)
Buồn nhể, mang tiếng đi ô tô nhể bác!!!
Anh em mình lên cao tốc, thằng trước chạy 200 còn bị mấy thằng đằng sau chửi rủa cái tội kỳ đà cản mũi!!!
Ô tô sướng cái tốc độ mà bác ấy mắng tẻ tâu!
Chắc là thèm tốc độ nhưng không ai bao test cả nên quay qua ấm ức ấy mà!!!

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Còn cái cảnh ở ngoài đó cứ nghĩ là vợ ở nhà nó đang làm j? Mình đi lâu vậy nó thiếu thốn có đi lung tung k?...
cái vụ thiếu thốn đi lung tung ở VT nhiều lắm nhé bác. Chồng làm oil tặc tiền nhiều, vợ ở nhà chưng diện, ăn ngon mặc đẹp, thiếu thốn thế là lung tung lên.
Chỉ có nước bùm phát cho bả to bụng là cũng yên tâm được gần năm bác nhỉ?
Chết giống bác L hội Cam nhà ta rồi.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Chỉ có nước bùm phát cho bả to bụng là cũng yên tâm được gần năm bác nhỉ?
Chết giống bác L hội Cam nhà ta rồi.
Chẳng lẽ năm nào cũng bùm? Nhất là đàn ông lại vô cái tuổi 40, nhu cầu ít, sức khoẻ giảm sút. Về 15-20 ngày nhưng cùng lắm 1-2 lần lại đi. Vậy tính ra 1-1,5 tháng vợ nó đc 1-2 lần, nó thiếu, nó thèm....
Haizzz! Cũng khổ tâm lắm. Về có ghen bóng gió, có làm căng mà vợ nó điên lên nó làm 1 câu: có giỏi thì làm tròn bổn phận đi rồi hãy ghen.
Đập đầu vô gối mà khóc cả đêm thôi ông già ơi! :3dcuoi:

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Nhớ về kỉ niệm thôi bác. Chạy 2.5 quen rồi, giờ xuống lại 1.6 chạy thấy nó rề rề sao đó.
Mà Forte e vẫn thấy còn nhiều. Riêng Kia Koup mất tích đâu hết bác nhỉ?
Thỉnh thoảng thấy em Koup chạy ngoài đường, nhìn đã mắt ghê.

K3 Koup nhìn hong cơ bắp bằng Cerato/Forte Koup đời trước.

Nhắc lại thấy tiếc hồi trước sao hỏng chịu đú Koup ... :(

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Đây, vừa có mấy Mợ chồng đi biển, ở nhà vác đãi lung tung. Gặp mình, cho một trận, tốc váy đi mất!
Cuộc đời, khó lòng lắm! Tuỳ tính người và cuộc sống gia đình nữa!
Nói chung, ăn no, ấm cật, giậm giật là điều khó tránh!!!

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Đây, vừa có mấy Mợ chồng đi biển, ở nhà vác đãi lung tung. Gặp mình, cho một trận, tốc váy đi mất!
Cuộc đời, khó lòng lắm! Tuỳ tính người và cuộc sống gia đình nữa!
Nói chung, ăn no, ấm cật, giậm giật là điều khó tránh!!!
Vũng Tàu nhiều lắm. Có cả hội gồm các mợ có chồng đi biển.
Chồng đi ngày nào, về ngày nào biết hết rồi. :(

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Chẳng lẽ năm nào cũng bùm? Nhất là đàn ông lại vô cái tuổi 40, nhu cầu ít, sức khoẻ giảm sút. Về 15-20 ngày nhưng cùng lắm 1-2 lần lại đi. Vậy tính ra 1-1,5 tháng vợ nó đc 1-2 lần, nó thiếu, nó thèm....
Haizzz! Cũng khổ tâm lắm. Về có ghen bóng gió, có làm căng mà vợ nó điên lên nó làm 1 câu: có giỏi thì làm tròn bổn phận đi rồi hãy ghen.
Đập đầu vô gối mà khóc cả đêm thôi ông già ơi! :3dcuoi:
Thôi dừng vụ này không bàn! Tế nhị tí nhé anh em!
Ca này khó, bỏ qua!