Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM
Kho B là kho nào dzị anh? Bữa giờ toàn thấy dân Bình Thạnh bị, dzị nó B = Bình Thạnh hả? Con xe ghẻ nhà em đổ ở Q.7 ngay trạm Đăng Kiểm. Không biết chỗ này có "dính" không? Em đổ hôm 31/01...
Ôi, hết ngộ độc thức ăn giờ chuyển sang ngộ độc xăng, sao mà khổ thế không biết?!
Kho nhà Bè bác ơi. E xe Đức cách đây 4 ngày nuốt đầy bình ở cây xăng mũi tàu LTK với LLQ chạy ko thấy sao nhưng vẫn cứ run

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
16/4/15
285
19.020
93
44
da thưa các bác, vừa rồi nhận từ quyết sách của ...,. em đã nhập xăng từ nước lạ, xưa nay em nhập xăng a95 từ Sing có khi nào bị gì đâu, khoông phải lỗi tại em, em xin các bác

Hạng B2
24/2/15
170
168
58
41
Sợ thì mua cái can về rồi rút xăng đi bác, kím A92 đổ vô chạy đỡ chứ hong lẽ treo giò tết này
Dạ cho em hỏi mình tự rút xăng có dễ làm không bác?

Hạng B2
6/4/05
497
71
28
thôi chết e rồi chiều qua mới chơi 1 bình đầy A95ở Trần Cao Vân , nay đi Đà Lạt leo đèo thấy xe yếu yếu kỳ kỳ ko biết tua xuống quay về có nằm đường ko đây
:3dgian:

Ngày 30/1 em có đổ thêm 200 ngàn A95 ở Trần Cao Vân(xe còn khoảng 1/2 bình) cô bơm xăng nói anh yên tâm vì đã thu hồi hết xăng lỗi rồi, chạy mấy ngày hôm nay chưa thấy gì, hôm nay lo lo đem vào cho thợ kiểm tra kim phun thì thấy không có dấu hiệu chất bẩn màu trắng, sẵn xúc luôn kim phun bằng dung dịch của 3M. Mình nghĩ tình hình chắc đã ổn.

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Ngày 30/1 em có đổ thêm 200 ngàn A95 ở Trần Cao Vân(xe còn khoảng 1/2 bình) cô bơm xăng nói anh yên tâm vì đã thu hồi hết xăng lỗi rồi, chạy mấy ngày hôm nay chưa thấy gì, hôm nay lo lo đem vào cho thợ kiểm tra kim phun thì thấy không có dấu hiệu chất bẩn màu trắng, sẵn xúc luôn kim phun bằng dung dịch của 3M. Mình nghĩ tình hình chắc đã ổn.
Vậy theo em nghĩ, giờ cho danh sách các cậy xăng bị dính hàng, mọi người cứ đến mấy cây đó đổ đảm bảo là xăng ngon vì đã được dọn dẹp sạch sẽ rồi.