O.S.P.D
14/2/04
0
14
18
Vietnam
Re: Em bị cướp giữa thanh thiên bạch nhật

Vì khi em dừng xe, quay lại thi 2 thằng cướp đã băng qua đường chui vào công viên, do vậy em phải bọc lại bên kia đường để tìm chúng nó.

Last edited by a moderator:
A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Video private đại ca ơi.
PS: ai biểu anh đi Mẹc, đeo hột xoàn chi cho nó cướp!

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Thế Cưng có bị sao hôn?Tối về có giật mình mất ngủ hôn?Liễu yếu đào tờ mà dũng hãn quá ta!:D
(Chỉnh lại Vi-déo đi nha!)

Hạng B2
16/6/13
304
562
93
30
HCMC

Lustigbee nói:
Bác chạy 1 vòng quá là phí :(
Cốp sau bác ko có cờ lê mỏ lết gì à? Kể cả ko có gì thì nó nằm lăn giữa đường nó cũng sợ lắm rồi, bác nhảy xuống xe gào thật to lên cho bà con bên đường hỗ trợ , chiến luôn

Sau pha bắt cướp này (có lẽ đầu đời), bản lĩnh của bác sẽ tăng lên đáng kể. Lần sau mà gặp em sure bác sẽ chiến luôn tại trận :)

Mún cafe với bác trao đổi chuyện đập cướp quá :)))

Lại xuất hiện anh hùng bàn phím(!)

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em

Bác thật bình tỉnh xử lý sau khi em xem clip.
Chứ gặp em.. nói thật dám 1 thằng lên nóc với em rồi. vì cú tông bác nhẹ so với sự tức giận khi mình bị cướp.
cú tông đó nếu là em em rấn tới chút là bắt sống (hay chết dưới gầm xe ko chừng) 1 thằng là ít.

LONGcafe nói:
Bác thật bình tỉnh xử lý sau khi em xem clip.
Chứ gặp em.. nói thật dám 1 thằng lên nóc với em rồi. vì cú tông bác nhẹ so với sự tức giận khi mình bị cướp.
cú tông đó nếu là em em rấn tới chút là bắt sống (hay chết dưới gầm xe ko chừng) 1 thằng là ít.

Rồi vào đó sao lên đây "chém" được

Hạng B1
1/9/13
72
68
18

May nó té ra ngoài chứ lọt vô gầm xe là bác mệt rồi. Anyway chúc mừng bác đã cho tụi nó 1 bài học (nhưng em sure là cái đám này đã qua thời kỳ có thể rút kinh nghiệm).

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.922
133

Nhìn xe Bác húc cái Attila ghê quá, em hỏi lỡ xui rủi thằng cướp cạn đó nó chui luôn vô gầm xe Bác và toi mạng luôn thì Bác có vô tội kg ?

Hạng B2
11/2/07
116
2
18
53

TIN TIN nói:
Xe em chỉ bị xước nhẹ cản trước, do khi húc vào xe 02 tên cướp em cũng đã tính toán lực húc vừa phải chủ yếu làm cho chúng té xuống đường, tụi nó ôm được cái vỏ kinh chạy mất...bỏ lại mặt kính trên đường.