Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Re:VỢ HAI và những chuyến phiêu lưu

X108 nói:
Xe_vohai nói:
♥♥♥ nói:
đi chơi mà không rủ

Em mà biết bác thích đi là em rủ rồi, tiếc quá! :D

Bác làm một chuyến nữa đi rồi đăng ký kỷ lục ghinet XNL về mục "off tốc hành".

Cám ơn bác đã động viên, em sắp làm đó bác, bác chuẩn bị hồ sơ giúp em nha :D

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113

Bác Xe_vohai gởi em cái track log địa điểm cắm trại (hoặc toạ độ cũng được). Em định chở 2 đứa nhóc đi cắm trại do em làm hướng đạo sinh luôn:D.
Chuyến leo Langbiang của bác làm em nhớ lại hồi năm 95 em và thằng em trai cũng hì hục leo từ 5h30 sáng đến hơn 12h trưa mới lên tới. Dọc đường lên hai thằng nạnh nhau xách mấy chai nước suối (hồi mới bắt đầu leo thấy nhẹ tênh, lên đến lưng chừng cứ tưởng nó hoá thành đá hay sắt:D xệ vai luôn. May mà uống được phân nữa nó nhẹ lại:D). Hồi trước đường lên còn rất nhiều lan rừng, cảnh đẹp hơn bây chừ nhiều.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

GPS của em hôm đó bị tèo nên kô có tracklog bác à, ở đó em thấy cứ đi theo đường chính khoảng 1km thấy có ngọn đồi nào đẹp thì nhắm nó mà leo lên cắm trại thôi. Chúc bác có một chuyến đi vui vẻ cùng gia đình.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Báo cáo các bác chủ nhật vừa rồi em có đưa vợ hai đi chùa lễ phật, thành phần tham dự gồm có em và bạn + vợ hai, vợ chồng bạn em, accord_82 + vợ hai

VỢ HAI và những chuyến phiêu lưu (Phần 2)

VỢ HAI và những chuyến phiêu lưu (Phần 2)

Xuất phát từ 9h, 7h tối về tới nhà sau khi đánh chén 1 bữa no nên trên núi và thưởng thức dế Củ Chi.

Kiểm điểm đồng chí @accord_82 về chuyện nhỏ kô biết gì mà cứ phát biểu linh tinh :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53

@accord_82 qwả là ko biết gì thật nhưng em nghĩ hắn ko đến nổi nhỏ lém đâu!!!
Theo em bác nên gởi accord_82 cho bông bụp dạy dỗ cấp tốc!
Bảo đảm hắn sẽ mau lớn và ...hết dám phát biểu lun á!!!

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

Hix, có xe đúng là sướung thiệt. Phải ráng cuối năm tốt nghiệp em kiếm xe.
@xe_vohai: có gì bác cho em theo với nhé.

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

È...Bắn keo phải mua cái tay ép cầm như khẩu súng (dùng lại nhiều lần). Đùn bằng tay thế, không đều mà lực không đủ mạnh để keo chui vào các ngóc ngách. Hà tiện 15 K nha..!!!

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Mr.Thiet nói:
È...Bắn keo phải mua cái tay ép cầm như khẩu súng (dùng lại nhiều lần). Đùn bằng tay thế, không đều mà lực không đủ mạnh để keo chui vào các ngóc ngách. Hà tiện 15 K nha..!!!

Tiết kiệm đồng nào hay đồng đó bác ơi, thời buổi kinh tế khó khăn mà :(

Hạng B2
3/5/08
367
4
18
35
Việt Nam

Bác xe_vohai toàn đánh cặp ko nhá, ứ rủ ae đi gì cả, cứ để xong xuôi rùi mới về báo cáo ko hà.Mà công nhận những địa điểm bác đến rất hợp với phong cách của em:):D...hum nào ( khoảng mùa hè là tốt nhất) XNL mình tổ chức đi dã ngoại theo đúng nghĩa của nó như vậy lun he!em sẽ ko bỏ lỡ chuyến đi hoang nào đâu..hì hì! hic, em hóng hớt tý...có gì các bác chỉ bảo em thêm ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Chào bác xe_vohai và các pak trên DĐ, tôi rất máu xe ngặt nỗi chỉ có khỏang 90 tr (không thể hơn được nữa).
Tôi phân vân giữa 1 em Mazda323-95 & toyota (corona or corolla) 87-90.
Không biết với TOY tầm đời này chạy có được không, phụ tùng dễ kiếm không.
Rất mong các Pak cho ý kiến.
Tôi ở Tân bình, HCMC
( khổ, ít tiền mà máu xe mới khổ chứ )

Status
Không mở trả lời sau này.