xe em eccent 2011 dang di 4 vo kumho.on va hu kinh khung.cac bac giup e co cach nao khac phuc ko
Hyundai Acent của anh phải đi lốp 195/50 R16 ko ạ , size này rất hiếm dòng lốp đi êm ạ , nếu nói tạm ổn thì chủ có dòng Bridgestone hoặc continental thôi anh nhé, Bridgestone thì độ bền cao , continental đi êm nhưng hông lốp mềm , dòng nào cũng có ưu và khuyết điểm ạ

Tập Lái
18/11/14
9
4
3
35
Hyundai Acent của anh phải đi lốp 195/50 R16 ko ạ , size này rất hiếm dòng lốp đi êm ạ , nếu nói tạm ổn thì chủ có dòng Bridgestone hoặc continental thôi anh nhé, Bridgestone thì độ bền cao , continental đi êm nhưng hông lốp mềm , dòng nào cũng có ưu và khuyết điểm ạ
ok.thks bac.hom nao minh ghe bac

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
ok.thks bac.hom nao minh ghe bac
Bác loại cho em con Continental ngay nhé - Em dc cầm lái khá nhiều lần xe Rio (ODO 17.000km) của anh bạn, xe mới mà đã thay đủ 4 quả vỏ Continental theo xe rồi nhé, toàn bị thủng hông vỏ, mà lại còn bị xé to ra. rồi lại va ổ gà trên đường Cái bè và ổ gà trên đường tp Rạch giá - em ôm xe em chạy Kumho 71000km chưa thay vỏ dù vỏ cũ rất ồn, mà con xe bạn em, em thay 2 lần bạn em 2 lần - trọn bộ. Em đang xui nó xài thử kumho xem sao

• Like
Reactions: lopxeoto
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Nghe Linh tư vấn Kumho 215/50/R17 dòng gai mới PS31 nên làm luôn. Kết quả êm lắm, chờ tg xem sau.

• Like
Reactions: lopxeoto
Bác loại cho em con Continental ngay nhé - Em dc cầm lái khá nhiều lần xe Rio (ODO 17.000km) của anh bạn, xe mới mà đã thay đủ 4 quả vỏ Continental theo xe rồi nhé, toàn bị thủng hông vỏ, mà lại còn bị xé to ra. rồi lại va ổ gà trên đường Cái bè và ổ gà trên đường tp Rạch giá - em ôm xe em chạy Kumho 71000km chưa thay vỏ dù vỏ cũ rất ồn, mà con xe bạn em, em thay 2 lần bạn em 2 lần - trọn bộ. Em đang xui nó xài thử kumho xem sao
Kumho cũng có nhiều dòng gai mới đi êm lắm anh ,

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Hồng Cường đi có vấn đề gì thì cứ alo e nhé , ko ngại , nếu thời gian sau quay lại gặp em , e cân mâm bấm chì , miễn phí cho anh ạ hihi
Thanks em nhieu.