Hạng B2
28/8/13
613
5
18
Có a nào lái đời cũ k? mình muốn nghe ít review thực tế
nhà mình cũng từng chạy con này, giờ do gia đình có thêm người nên lên CX5 rồi nhưng vẫn thích cx3, xe tiết kiệm xăn, nhỏ gọn , linh hoạt thể thao, đi sướng...

Hạng B2
23/4/14
49
7
8
Nhà mình đây có 2 vợ chồng, 2 đứa con nhỏ , ngày trước mua bản base, Sử dụng bình thường, xe đi đầm chắc, cách âm oke , theo em nghĩ là chạy sướng nhất tầm tiền, em chạy creta vs cả seltos thấy nó cứ lỏng lẻo kiểu gì ý , không thật như xe mình , xăng 6-6,5l đường quê em, loa hay, mình chạy hơn 30.000km rồi chưa thấy hỏng gì
mấy cái bảo dưỡng này nọ đắt k a

Hạng B1
16/4/14
51
7
8
đọc cái trang bị của mẫu mới tự nhiên thấy hãng hướng đến nhóm khách hàng yêu thích công nghệ, đề cao tính năng an toàn cao cấp
đúng rồi, với tầm tiền này thì mấy cái trang bị của con này ăn đứt, mấy hãng Nhật dạo này "hào phóng" quá cho toàn các trang bị an toàn vào mấy con đời mới

Hạng B2
14/1/13
49
4
8
Mình thấy khoái nhất cái mâm của con này, nhìn nó cứng cáp mà không quá nhỏ nữa

Hạng C
14/5/14
49
7
8
36
Xe này tiện lắm, em có con đời 2018 chạy ngon ơ, không hư bất cứ cái gì. Mà em
mua cho vợ thì mấy an biết rồi, họ có biết giữ xe gì đâu, nhưng con CX3 này cũng chưa thấy hư gì, (đương nhiên là không tính va quẹt rồi).

Mốt có lên đời xe chắc em cũng chọn CX3 này thôi vì xài ổn quá, mà hẻm vào nhà nhỏ, mấy xe lớn hơi khó de nên CX3 này giống như sinh ra để dành cho nhà em vậy đó
Anh cho hỏi hẻm 2,2m cổng 4m de vào dễ không

Hạng C
4/10/12
51
7
8
Em nghĩ anh ở trên nói đúng đó, em mới đi ra đại lý coi thử thì con CX3 này không thiếu một thứ gì