Hạng B1
12/6/12
58
26
18
lúc mua xe, tôi đang phân vân CRV và santafe, vào kinh dương vương xem xe nhưng với kiểu bán hàng không cần khách nên tôi quay lại honda mua luôn CRV. Bán hàng đã như vậy thì tôi không trông đợi chính sách sau bán hàng nữa.

Tập Lái
27/9/16
24
31
13
43
Mình không có kinh nghiệm xem lốp xe lắm, chắc phải về xem cái lốp xe nhà mình xem thế nào.
Tiện thể hỏi các bác, mặt ngoài lốp có thể còn nhìn thấy vậy mặt trong thì làm sao để biết có bị phù/ nứt đây. Bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giúp ạ.

• Like
Reactions: truongson83
Tập Lái
17/1/17
2
1
3
30
Em vừa lấy xe hôm 10/01 này, tối qua đi và phát hiện ra. Xe chạy được lúc tối qua là gần 300km thì phải.
Đại lý KDV. Sáng nay nhà có đem ra và báo cũng không bảo hành, mà nhà đang cần chạy về quê gấp (Em không có đi cùng do bận đi làm).
Giờ đang lắp cái lốp dự phòng chạy thẳng về quê (200km), nhưng nghe ba em nói là trên đường về nó hiện báo Check TPMS, đã dừng xe kiểm tra lốp sơ bộ bên ngoài mà vẫn hiện, chưa biết giải quyết sao đây. Không biết là do lúc gắn vỏ mới thợ gắn bị lỗi hay sao nữa. Sáng giờ ba em đang tức lắm cái vụ vỏ xe này...
Sale thì đang đi du lịch, mai về tới giải quyết cho em cái lốp phù kia. Xe cái gì cũng ok, chỉ có cái vụ lốp này thiệt hết nói luôn. Và không biết phải do lốp không mà ba em ngồi kêu phuộc gì còn cứng quá, không được mượt. À và có đọc cái vụ đèn xe vô nước, và tối qua cũng phát hiện xe em bị nốt luôn.
Các bác chia sẽ đánh giá cái phuộc của nó giúp em nhé.

Attachments

• Like
Reactions: BinhHG
Tập Lái
27/9/16
24
31
13
43
Mình cũng có cảm giác phuộc ko được mượt. Đi chiếc Exciter mỗi lần qua ổ gà, đường không bằng phẳng là rất khoái vì nó nhún rất mượt. Em Elantra thì lại ngược lại, cứ sốc ầm ầm. Không biết do xe nhẹ quá (mình thường xuyên chỉ đi 1 mình) hay do phuộc nhún cứng quá nữa.

Tập Lái
17/1/17
2
1
3
30
Giờ em phải hóng bác Sale về giải quyết cái vụ lốp này trước tiên. Rồi đợi các bác khác cho ý kiến về phuộc mới được. Theo em thì em thấy nó cũng ok bác ạ :)) Nhưng ba mẹ em vừa lên xe là đánh giá không mượt liền :(

Hạng B2
7/3/16
226
263
63
nick clone đi đâu qua đây vại?
Ây...da.. đây bác, Nick chính bị trảm rồi nên phải clone thôi, dạo này trong xóm buồn nên đi lung tung :D
Khi nào có dịp bác rủ chị Gái, anh Quạ lên Đà Lạt iem thiết kế kèo :D

Hạng B2
27/1/17
133
32
28
37
Hà Tĩnh
Nếu mà ức chế về dịch vụ hậu mãi, bác lên thẳng trực tiếp trang chủ của hãng mà chém, mà phản ánh.....,