Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113
Bọn lừa lọc thiên hạ đó, hèn và bẩn.
Còn thêm thời gian sau, Hong cuong mua pkl rồi chơi với mấy anh bên sở. Lập cái hội, bán áo quần cho hội viên, dụ làm bằng.... Để chạy loanh quanh trong sân ở thủ đức. :D
Ae thấy mùi nên rút hết.

Hạng C
7/3/17
681
13.559
93
SG có tiệm vỏ xe nào tử tế đâu các anh ? Vô đó toàn canh me luộc khách hàng ko à.
Mới đậu xe vô cái ko dặn là thợ nó bay vô tháo 4 cái bánh ra liền.
Em hay thay chổ 344A, 344B LTT và Hồng Cường luôn. Mà thay lần nào cũng hồi hộp.
Vào:
  1. Anh vào hỏi thôi, chưa thay, các em đừng tháo bánh ra.
  2. Hỏi xong, chốt giá thì bảo lấy vỏ ra anh xem date, nêu date mới anh mới thay. Vẫn kêu thợ khoan tháo bánh.
  3. OK xong, thợ nó tháo làm xoen xoét thấy hồi hộp lắm.
  4. Yêu cầu thay toàn bộ van mới. Ngồi xem cân mâm bấm chì lại toàn bộ
  5. Xong kiểm tra lại xem có bị tráo date ko, vỏ thay đúng măt outside chưa.
  6. Trả tiền, kêu viết phiếu BH rồi về.
Bên Hồng Cường thì ít khách hơn nên nó làm chậm hơn, cảm giác mình kiểm soát được. Bên kia thì nó làm nhanh lắm. Nhưng thường HC giá cao hơn
Anh Man kỹ tính thặc, mình xem Date xong là ra uống Trà chém gió chờ lấy xe về

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Muốn tranh luận thì cứ thỏai mái. Còn sự thành danh của bác do lừa lọc thiên hạ mà có thì cứ dạy con cái mình làm tiếp.
Điều kiện tiên quyết cho cuộc tranh luận được diễn ra 1 cách tốt đẹp là cách đối thoại sao cho có văn hóa, Chứ bác đã lùn trong văn hóa giao tiếp thì sao đối thoại được đây..? Bác là người đa nhân cách chăng? Lúc chửi lúc xoa, lúc nói khấy như kiểu không kiểm soát được ngôn ngữ vại?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.246
113
đây
Mình hay thay chổ đối diện cái Wilton nhà anh, thấy cũng OK. Ngay dưới cầu bộ hành.
Phước Lộc , chỗ này chắc mấy chục năm rồi, vc chủ đứng bán nên thợ kg dám ẩu, có gì phản ảnh ngay với chị chủ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: btpaul
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113
Điều kiện tiên quyết cho cuộc tranh luận được diễn ra 1 cách tốt đẹp là cách đối thoại sao cho có văn hóa, Chứ bác đã lùn trong văn hóa giao tiếp thì sao đối thoại được đây..? Bác là người đa nhân cách chăng? Lúc chửi lúc xoa, lúc nói khấy như kiểu không kiểm soát được ngôn ngữ vại?
Thời điểm đó Tốt vá 20k, Hồng Cường 45k thì làm ăn kiểu gì. Xe đó mình bán năm 2016 thì lúc vá chắc 2014, 15 gì đó

1 thằng mà chưa gì lôi con cái vô thì văn hoá ko qua được cái đầu buồi a đâu cưng . Cứ lừa thiên hạ mà sống thôi chứ mình thua.:D