Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
@tram-trinh là HC đó anh Xanh ơi!
Ồ. Hèn gì
Hoá ra chính chủ văn hoá gớm.
Mình mà bóc phốt thì từ lúc mới làm chứ mắc đéo gì giờ còm. Mình ko hài lòng thì mình rút kinh nghiệm thôi. Uy tín thì ghé lại ko thì thôi.
Chẳng qua ở đây đang nói về hongcuong nhân tiện thuận miệng thì nói thôi. Nhưng thằng chủ mà ăn nói trả treo vậy thì vứt.
Cút đi hongcuong. Hèn

Hạng D
14/8/15
1.568
23.685
113
Ồ. Hèn gì
Mình mà bóc phốt thì từ lúc mới làm chứ mắc đéo gì giờ còm. Mình ko hài lòng thì mình rút kinh nghiệm thôi. Uy tín thì ghé lại ko thì thôi.
Chẳng qua ở đây đang nói về hongcuong nhân tiện thuận miệng thì nói thôi. Nhưng thằng chủ mà ăn nói trả treo vậy thì vứt.
Cút đi hongcuong. Hèn
Ảnh còn nick @lopxeoto mà để làm ăn ko có lấy da chửi nhau đâu.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Có những việc rất nhỏ nhưng ảnh hưởng lớn.
Còn e thay 4 mâm, 4 võ chổ Hồng cường hết 45 triệu ( Ko nhớ chính xác). Thay xong mình nói thẳng là chạy như kặc Cường ơi. Nhưng ko 1 còm nào hay 1 tiếng chê bai trên os chỗ tới lúc này.
Chỉ biết ko nên vô đó làm gì tiếp mà thôi, xem như rút kinh nghiệm bản thân. Đúng sai ko biết tại ai nhưng mình ngu thì chịu.

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
@tram-trinh là HC đó anh Xanh ơi!
Đựu, Anh coi chừng mình cho dân phòng qua hốt anh nhen.
Ồ. Hèn gì
Cút đi hongcuong. Hèn
Anh phải dữ dững lập trường. Đừng như con bò để mọi người xỏ mũi dắt đi nhá. Hãy tư duy lên nào. Come...on
Ảnh còn nick @lopxeoto mà để làm ăn ko có lấy da chửi nhau đâu.
Anh muốn thành targeted trong hôm nai sao??? Liêu Liệu :D:D

• Haha
Reactions: NVT0933
Hạng D
14/8/15
1.568
23.685
113
Đựu, Anh coi chừng mình cho dân phòng qua hốt anh nhen.

Anh phải dữ dững lập trường. Đừng như con bò để mọi người xỏ mũi dắt đi nhá. Hãy tư duy lên nào. Come...on

Anh muốn thành targeted trong hôm nai sao??? Liêu Liệu :D:D
Dù sao anh nnx cũng là khách hàng, anh nên lấy nick bán hàng da tranh luận cho nó đàng hoàng.

Hạng D
16/3/09
3.296
52.072
113
www.tet.com
Thì e nghe a đi chổ này chổ kia hỏi han. Nên hắn kêu a xuống tiền 20 chai là đúng. Vì nếu ko lấy trước thì a sẽ lại đi chổ khác tiếp theo. Và a gom vài bộ về ngồi nghiên cứu xong chết mía bọn kts tụi e. :D
Bạn anh Chụt Ngoại ít nhiều cũng giống tính

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
Có lẽ a chưa bị đọc đường bao giờ và chưa thấm. 1 triệu cũng vá chứ ở đó mà tính.
Còn bình thường khi lủng mà a muóin chạy ráng thì thủ cuốn băng keo lụa và vài cái vít. Vặn vào bơm lên chạy là OK.
đúng, cái này hiệu quả khi sử dụng đúng mục đích, ở đây là những nơi hiểm nghèo;
còn nếu chỉ dùng trong phố, hoặc các đường QL mà dân vẫn đông, chổ vá nhiều thì hơi vô nghĩa :)
cán đinh vít bình thường thì đa số vẫn chạy vô tư; cán trúng đá, những miếng sắt lớn thì chỉ có thay bánh sơ cua.

• Like
Reactions: tram-trinh
Hạng D
15/3/12
2.415
17.189
113
Đồng Nai
Ồ. Hèn gì
Cút đi hongcuong. Hèn
anh bị lão Anh Hai bơm đểu gòi HC là nick khác nhớ năm nao mợ ý có vô còm trong này mà

• Haha
Reactions: tram-trinh