Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Nên thay đi bác. Hôm vừa rồi em vừa thay 2 cái Michiline dù chưa hết date (2011) nhưng nó bị rộp vảy cá làm em sợ. Cao tốc bây giờ nó cho chạy 100 - 120km/h mà có gì thì không làm lại được. Để tiết kiệm bác có thể thay Kumho giá ~ 1,5tr/cái. Nhân chuyện này các bác nào có chạy Michiline thì kiểm tra xem vỏ nó có rộp không nhé. Em không thích dùng Michiline nữa!
Goodyear Assurance Triplemax hay Firestone Firehawk

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Cảm ơn các bác ! Đúng là em cũng hồi hộp thiệt dù rằng bơm lên bình thường, không xì xọt gì cả ! Nhưng ai biết được khi đi trên cao tốc, nó có trở chứng hay không.. Thế là sáng nay em đã đi thay em nó bằng cái Bridge Stone 2nd, giá 800k, date sản xuất tuần thứ 2 của năm 2013. Nói chung còn ngon và của một bác trên OS này. Cái bị trầy em cho lên sơ cua. 3 cái còn lại của em vẫn còn tốt vì em ít đi ! Hy vọng đến khoảng 1 năm nữa, em thay cả 4 em lun cho nó đồng bộ.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Đa phần thì ngta hay làm như bác.

Bánh xe dự phòng là cứu cánh cho chúng ta khi xe bị bể vỏ dọc đường, nó giúp ta tự tin khi đi qua khu vực vắng người, xuyên qua 1 cánh rừng cao su chẳng hạn!

Bác nghĩ sao nếu khi lắp cái bánh dự phòng vào thì đi được vài km nó cũng bị tèo luôn . . . . trong 1 đêm vắng?

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM

Bánh xe dự phòng là cứu cánh cho chúng ta khi xe bị bể vỏ dọc đường, nó giúp ta tự tin khi đi qua khu vực vắng người, xuyên qua 1 cánh rừng cao su chẳng hạn!

Bác nghĩ sao nếu khi lắp cái bánh dự phòng vào thì đi được vài km nó cũng bị tèo luôn . . . . trong 1 đêm vắng?
Vậy tốt nhất là không bao giờ đi trong đêm vắng. Cứ ngoan như em, 9 giờ có mặt ở nhà là xong:3dcuoi:

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93

Nói chính xác là " đi khám điền thổ "

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
E mới thay 4 cái Googyear ngày 31/12/2014 do trúng thưởng đặt tên lốp hồi hè nè BS. Không tốn xiền nên cảm giác chạy ngon rê

Bác đặt tên gì mà trúng thưởng hay vậy, Goodyear Assurance TripleBành .... TripleBình hả Bác... em dzọt :3dcuoi: