Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Ngta nói "buôn có bạn, bán có phường" khám điền thổ thì nên đi theo nhóm. Nghe bác T.Bình nói vùng Đức Hòa giáp với Củ Chi có nhiều nơi đáng để xem . . . áo anh si?
Để em nhờ Bác Triple Bình order trước bác sĩ mát tay, dưng em thì khám hệ bài tiết, Bác Huy & Bác Bình khám gì ?????

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Quốc có quốc pháp, Gia có gia quy. Lỡ cao giọng ban hành cái giờ giới nghiêm rồi thì ráng mà ngoan đi bác:3dchoctuc:
Ai biểu các bác để cho địch nắm được qui luật của mình. Còn e thì áp dụng binh pháp Tôn tử dạy rằng: cứ lối mòn mà đi sẽ bị phục kích. Cho nên khi thì em về 9g, khi thì 18g, khi thì 17g, khi thì 21g, khi thì 1g. Cho nên địch thấy em về tới nhà là mừng lắm, không phải chờ. Vải lại thằng hàng xóm cũng sợ nữa, 1 công 2 việc

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Trùi ui, rách đến bố mà bác còn dám chạy "phà phà" sao? Tiếc chi hơn trẹo mà đánh cược tính mạng bản thân và gia đình. Eo, em nghĩ trên cao tốc đang phi 100 cây chuối mà "bùm" thì...thì......

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Để em nhờ Bác Triple Bình order trước bác sĩ mát tay, dưng em thì khám hệ bài tiết, Bác Huy & Bác Bình khám gì ?????
Ở Long An hiện nay, loại cà phê ôm như “Ước mơ xanh” gần như chỗ nào cũng có. Chỉ khác một điều: bia ôm, karaoke ôm “thu hút” người lớn, còn cà phê ôm là nơi tập trung của “bọn trẻ”. Chỗ nào có cà phê ôm là gần như có mấy cậu học sinh trung học phổ thông thường ghé vào để “ôm cho biết”. B., tiếp viên quán Ph. - gần Ủy ban xã Hòa Phú, huyện Châu Thành - cho biết có lần một chú nhóc học lớp 6 ở thị xã Tân An mò đến quán yêu cầu tiếp viên phục vụ. Khi vào trong phòng, chú “quậy tưng” đòi tiếp viên phải phục vụ như trong phim sex. Ngặt nỗi, chú nhóc mới 12 tuổi thì đâu có đủ “phương tiện, đạo cụ” để “đóng phim”, vậy mà chú cũng “quần” cô tiếp viên một trận ra trò cho đáng 50 ngàn đồng.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Trùi ui, rách đến bố mà bác còn dám chạy "phà phà" sao? Tiếc chi hơn trẹo mà đánh cược tính mạng bản thân và gia đình. Eo, em nghĩ trên cao tốc đang phi 100 cây chuối mà "bùm" thì...thì......

. . .có sao đâu?!!!!! Previa 9x tốt lắm bác ah:3dcuoi:

PS: Xe của hội này sửa quanh năm suốt tháng. Chi khác nhau ở chỗ chiếc sửa nhìu chiếc sửa ít mà thôi.

• Like
Reactions: Previa9X S/C
Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Ở Long An hiện nay, loại cà phê ôm như “Ước mơ xanh” gần như chỗ nào cũng có. Chỉ khác một điều: bia ôm, karaoke ôm “thu hút” người lớn, còn cà phê ôm là nơi tập trung của “bọn trẻ”. Chỗ nào có cà phê ôm là gần như có mấy cậu học sinh trung học phổ thông thường ghé vào để “ôm cho biết”. B., tiếp viên quán Ph. - gần Ủy ban xã Hòa Phú, huyện Châu Thành - cho biết có lần một chú nhóc học lớp 6 ở thị xã Tân An mò đến quán yêu cầu tiếp viên phục vụ. Khi vào trong phòng, chú “quậy tưng” đòi tiếp viên phải phục vụ như trong phim sex. Ngặt nỗi, chú nhóc mới 12 tuổi thì đâu có đủ “phương tiện, đạo cụ” để “đóng phim”, vậy mà chú cũng “quần” cô tiếp viên một trận ra trò cho đáng 50 ngàn đồng.
Biết tới Xã Hòa Phú vậy là đại ca rành quá xá rùi ... sau này có ghé nơi ấy có chi trục trẹc thì gọi cho em ( thằng trưởng công en xẽ với em là chỗ bè bọn ) :)

• Like
Reactions: Tam Bình