Tập Lái
28/8/11
15
0
1
Ben Tre
hành trình tìm xe tuy có gian khổ nhưng nếu mà được chiếc nào ưng ý là em làm luôn với lại tuy có cực nhưng mà khi có được xe thì rất vui bác ơi em cũng sẽ hoc theo các bác ben box HONDA Accord là sẽ làm nguyên một hành trình tìm xe luôn hehehe
em đã quyết định là sẽ lấy 1 em Pajero đời 2004 - 2007 mặc cho bà cả chọn Grandis hihihi
hy vọng trời sẽ không phụ lòng người các bác nhỉ

Hạng B1
15/12/10
58
2
0
Chúc bác may mắn, Nếu kiếm được 1 em còn ngon thì quá tốt, Pajero là mẫu đưọc khá nhiều người thích, cá nhân em cũng rất thích kiểu dáng khỏe mạnh của mẫu xe này, nếu giờ mà còn có xe mới em nghĩ vẫn bán chạy.

Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
thangtnl nói:
Nếu bác đã thích Pajero thì nên chọn em nó. Thiếu vài trăm triệu thì cứ đến ngân hàng vay....
Có vay mới có cố gắng trả nợ.... Quan trọng là thích, chứ bác miễn cưỡng, mua xe không thích về chạy....sau một thời gian...bán lại bị lỗ cũng vào đó thôi.

:D
xe củ mà chạy lướt bán không lỗ pác ơi, xe mới bán mới lỗ bạo tàn...
, mà mùi xe mới nó độc hại lắm ...

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
mexehonmevo nói:
thangtnl nói:
Nếu bác đã thích Pajero thì nên chọn em nó. Thiếu vài trăm triệu thì cứ đến ngân hàng vay....
Có vay mới có cố gắng trả nợ.... Quan trọng là thích, chứ bác miễn cưỡng, mua xe không thích về chạy....sau một thời gian...bán lại bị lỗ cũng vào đó thôi.

xe củ mà chạy lướt bán không lỗ pác ơi, xe mới bán mới lỗ bạo tàn...
, mà mùi xe mới nó độc hại lắm ...

Bác hài thật.....Nếu vậy thì xe mới không bán được chiếc nào cả ..... ?

Tập Lái
28/8/11
15
0
1
Ben Tre
Mình vừa có tin là có xe công vụ thanh lý của cơ quan nhà nước là môt em Pajero supreme 3.5 v6 đời 2004 đã đi <130.000km

Nhưng minh chưa xem xe không biết có nên mua xe dạng này không các bác mong các bác tư vấn thử xem mà con này đến tháng 3 năm sau moi chính thức thanh lý lận không biết có nên chờ không các bác giá thanh lý của em nó theo em biết tin là khoảng 560 triệu khởi điểm giá này nếu đấu giá thì đội giá lên khoảng bao nhiêu các bác

Hạng B2
14/9/04
394
3
18
Mua xe thanh lý bác phải tìm hiểu tài chạy như thế nào, nói chung xe công không được như xe cá nhân. Em đã thấy bác tài dùng cây lau nhà của lao công để chùi nóc xe Mer E 240 của cơ quan, khi sửa thì kê lên nhiều, chẳng biết có thay thật không?

Tập Lái
28/8/11
15
0
1
Ben Tre
hic hic nghe bác nipimor nói sao nghe nản zữ trời
cái này để em tìm hiểu thử xem sao mà xe này ở tỉnh chứ không phải ở tp bác ạ em nghĩ một là không đến nỗi nào 2 là rất tệ hic hic

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Xe công vụ trước khi bán nó luộc đồ đến hết, cái này thì em rành:D:D