Mọi cho em 1 chấm với ạ

• Mazda 3 2.0

Bình chọn: 25 20,0%
  • Elantra Sport

Bình chọn: 66 52,8%
  • Ford Focus titanium

Bình chọn: 34 27,2%

• Total voters
    125
Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
với 850tr anh dư tiền để sở hữu con xe cerato 2.0 doanh số bán chạy nhất phân khúc C nhé
bác nói sao chứ nhất phân khúc thì hơi căng =)) các bác sale thì đừng để ngta phải khó chịu như vậy

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Mình thấy tầm đó mua altis mà chạy là ok nhất. "Ông chú" của bạn cũng sẽ hợp tầm tuổi với altis hơn là mấy mẫu xe kia.

• Like
Reactions: dep_lao
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Có vấn đề rất nghiêm trọng ở đây, nếu bạn nói đúng là ông chú của bạn tích cóp mãi mới được 850 triệu thì nên mua ô tô tầm thấp hơn, tiền dư ra sẽ dành cho xăng cộ bảo trì.... Vì xe là tiêu sản, mua vào là mất giá trị dần dần chứ ko xài hoài được, mà va chạm đâu cái là tốn kém ngay.
Mà đã là chú của bạn thì hẳn phải có tuổi rồi. Như vậy thì phản ứng sẽ chậm hơn thanh niên nhiều rồi đó, không phù hợp xe công suất lớn như elantra sport đâu. Phù hợp với xe vừa phải, bền bỉ, tiết kiệm. Mình thấy có thể là City Top, Civic 1.8, Altis 1.8, mà ưu tiên Altis nha.

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
civic thì ngon rồi nhưng tầm giá đó thì cao quá bác k với được còn bản 1.8 thi bình mới rượu cũ bác tham khao thêm con cerato 2.0 bên em công ngệ gần như full option nhé
Cerato 2018 2.0 giờ lăn bánh HCM bao nhiêu bác, bác inbox giá kịch sàn giúp em nhé. Cám ôn bác.

• Like
Reactions: Nguyen Thuong
Hạng B1
19/7/17
50
11
8
39
Đúng là hỏi xong làm em càng phân vân thêm, em tính kêu ổng mua Ford Focus, nhưng giờ lại phân vân thêm con Toyota altis các bác đánh giá cao con này, quá, nhưng em đi đường nhìn con này sao nó thường quá không biết khung gầm chắc chắn như Ford không và nội thất nhìn ổn không nhĩ

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Thím tránh con focus ra đi. Ford dịch vụ đã tệ mà còn lùm xùm vụ hộp số PS nữa. Làm con cerato, altis, mazda3 hay Elantra2.0 đều ổn.
Thánh quocminh00000 sao thớt nào cũng nói nhảm thế có được gì đâu nhỉ? Càng nói người ta càng coi thường.

Hạng B1
14/2/18
86
51
18
40
Với số tiền này có thể mua được xe Nhật như Toyota altis ? và bền.. Và theo các chuyên gia về xe trên thế giới đã khẳn định xe Toyota và lexus nói chung rất tiết kiệm và chất lượng và an toàn đi theo giá tiền. Nếu xét về chất lượng và an toàn khung gầm thì xe Mỹ/hàn/âu không bằng 1 góc của xe Toyota và lexus. Vì sao giá toyota Cao hơn các hãng khác vì tiền đi theo chất lượng.còn xe Hàn/mỹ/đức phải nhiều options hơn xe toyota và bán với giá 70% của xe Toyota thì mới mong có được khách hàng bằng số lẻ của của toyota...Thân!
Thánh này chắc bạn bè hay anh họ dqmtrieu. Xe toy nó là thùng tôn thùng giấy chứ đi sơ với xe Mỹ.
Gửi bác chủ đọc bài này mà cân nhắc. Tầm tiền đó nên mua bán tải mà xài.
1. Đúng giá trị nhất của xe. Mấy con sedan ơt vn giá toàn dưới 15k usd, nước ngoài nó gọi là xe rác k hề có chuyện an toàn mẹ gì hết đâu. An toàn phải từ 25k usd trở lên. Còn về vn nó bị tax và hãng nó ăn dày quá nên lên giá gần tỉ bạc.
2. Duy có bán tải là éo phải lo xăng E5 hay A95 vì chạy dầu nha. Ngoài ra ông cụ có tuổi rồi thì khắc thích về quê, có cái thùng phía sau chất cây cảnh , mấy con gà con vịt, bó rao, tạ lúa là chuẩn hàng nhất.
Links tham khảo nè bác.
Links