Hạng C
22/8/13
557
504
63
Cẩn thận với mấy con toy cũ, hệ thống máy lạnh hút thẳng khi bên ngoài không qua lọc. Dân ngu vn tung hô nó trong khi nó chẳng quan tâm đến sức khoẻ tính mạng ai cả.
bạn nói chưa đúng rồi, dân VN giờ đã thông minh, đã coi Toyota như kẻ thù dân tộc rồi, xe Hàn đã lên ngôi.
Dân ngu bây giờ chỉ còn dân Mỹ, Châu phi, Tây á, Đông nam á (trừ VN nhé), và Úc.

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Zace GL thần thánh đi bác, nồi đồng cối đá xài biết đến khi nào mới hư, bán lại cũng lỗ ít ,

Hạng B1
Zace GL thần thánh đi bác, nồi đồng cối đá xài biết đến khi nào mới hư, bán lại cũng lỗ ít ,
Zace 1 thời được các hãng taxi sử dụng (khoảng 1998-2006), sau đó thanh lý để mua ỉn. Mấy trường dạy lái mua lại cày thêm 5 năm nữa rồi cho hoàn lương. bây giờ bán được 200 chai. thật đáng nể. Tính ra 1 xe phải chạy trên 700.000km.

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
View attachment 1884974
Bác chơi con Toyota Previa : dễ bảo dưỡng, rộng vô địch, ra đường ai cũng ngước nhìn.Ra cao tốc ko có đối thủ

wow mỗi khi thấy chiếc này ngoài đường em ngước nhìn và tự hỏi năm nào rồi mà còn vác cái của nợ này. Xe hiện nay máy nhỏ, nhưng update hết rồi ra dũa chưa biết ai ăn ai đau nghen. Sorry trước vì có thể đụng chạm nhiều bác, nhưng đó là sự thực.

Hạng B2
14/8/15
332
147
43
51
Con này còn bị lỗi hộp số không bác . Nghe nói đi sướng nhưng phụ tùng đắt phải vô hãng mới có ngoài ko có
Đời này không bị lỗi . Riêng về vấn đề bảo trì bảo dưỡng cái nào cần thiết thì vào hãng . Còn lại bác cứ ra garage quen . Dù xe mới ! Nếu lúc nào vào hãng thì cũng cháy túi . Riêng con này , mình đang đi thì thấy ổn . Bạn nên mua dòng cần số " bàn ủi" . còn loại cần số ở trên vô lăng bị lỗi hộp số. Thân !

24/2/19
83
25
21
42
Quận7 , Tphcm
Đời này không bị lỗi . Riêng về vấn đề bảo trì bảo dưỡng cái nào cần thiết thì vào hãng . Còn lại bác cứ ra garage quen . Dù xe mới ! Nếu lúc nào vào hãng thì cũng cháy túi . Riêng con này , mình đang đi thì thấy ổn . Bạn nên mua dòng cần số " bàn ủi" . còn loại cần số ở trên vô lăng bị lỗi hộp số. Thân !
Nhờ bác gửi ib dùm e hình em ếch đời xe bác nha để e tham khảo , e dg tìm em này mà ko rành các đời xe

Hạng B2
14/8/15
332
147
43
51
Nhờ bác gửi ib dùm e hình em ếch đời xe bác nha để e tham khảo , e dg tìm em này mà ko rành các đời xe
Xe nhà em nè bác ! Bác nhìn vành đúc và cần số . Bác chịu khó tìm con còn cứng 1 chút . Con này nội thất hơi nghèo nàn . Nhưng đầm , chắc . Đi cao tốc khỏi chê !

Attachments

• Like
Reactions: lehoangson