Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Giá phải vậy mới phân loại được với thể loại khách hàng bèo bèo đi xe hàn xẻn, chả lo đâu toyota có tệp khách riêng của họ

Hạng B2
14/1/15
477
3.012
93
Con hạng B mà giá lăn bánh bằng con hạng C. Đợt t8 rồi em lăn con Out có 830. Vậy thì lí do gì 1 người cầm 830 họ không mua CX5, Out mà lại chọn con hạng B này bác nhỉ? Còn mà có 944 củ khoai mỡ, em ráng gồng thêm ít làm con everest bản 1 cầu đi cho nó khoẻ thằng người bác nhỉ?
Hạng B full option bằng giá C base là chuyện quá bình thường với các hãng xe chứ ko riêng gì Toy. Tuy nhiên KH thường chọn C base hơn B full nên doanh số bản full bao giờ cũng ít

Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
Hạng B full option bằng giá C base là chuyện quá bình thường với các hãng xe chứ ko riêng gì Toy. Tuy nhiên KH thường chọn C base hơn B full nên doanh số bản full bao giờ cũng ít
Quan trọng full là full cái gì bác ạ? Và các cái full đó bác có sử dụng/sử dụng thường xuyên hay không? Ngoài vấn đề tài chính, người sử dụng họ còn cân nhắc xem các option để biến con xe thành full có thường xuyên hay nhất thiết phải có để sử dụng không nữa chứ.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Option ngập răng thương hiệu Toy giá vậy là rẻ rồi, con xe Hàn ghẻ dành cho thị trường Ấn Độ đã bán giá đó rồi
Bữa nghe đâu chê xe Hàn nhiều option không cần tới. Yaris ra option vậy thấy mình tuột hậu chưa? :p:p:p

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
Giá phải vậy mới phân loại được với thể loại khách hàng bèo bèo đi xe hàn xẻn, chả lo đâu toyota có tệp khách riêng của họ
Bác nói nghe chối tai nhỉ. Chung cư chỗ em có ông anh đá chung đội banh. Có 1 căn nhà ở Nhơn Trạch đang cho mấy ông “Hàn xẻng” qua VN công tác thuê 40 củ, thêm chiếc Sedona cũng đang cho thuê 40 củ bao tài xế. Ngoài ra còn 1 chiếc Kona để ở nhà chạy. Sáng ảnh uống cafe xong đưa bà vợ đi làm, chiều rước bà vợ về, tối đi đá banh. Bèo bèo như ảnh em cũng muốn ghê gớm. Còn em thấy mấy ông “không bèo bèo” thì đang lái con Vios bản “E” biển vàng mỗi ngày đều đua ngoài đường. Vậy là “bèo bèo” dữ chưa bác.

Hạng C
25/7/18
588
2.007
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Quan trọng full là full cái gì bác ạ? Và các cái full đó bác có sử dụng/sử dụng thường xuyên hay không? Ngoài vấn đề tài chính, người sử dụng họ còn cân nhắc xem các option để biến con xe thành full có thường xuyên hay nhất thiết phải có để sử dụng không nữa chứ.
Thực sự bản base là bản full rồi, còn bản cao là do có HEV, có cục pin và động cơ điện thêm, mắc cái này.
Nhưng nói gì thì nó, giá cao quá, ế.

Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Bác nói nghe chối tai nhỉ. Chung cư chỗ em có ông anh đá chung đội banh. Có 1 căn nhà ở Nhơn Trạch đang cho mấy ông “Hàn xẻng” qua VN công tác thuê 40 củ, thêm chiếc Sedona cũng đang cho thuê 40 củ bao tài xế. Ngoài ra còn 1 chiếc Kona để ở nhà chạy. Sáng ảnh uống cafe xong đưa bà vợ đi làm, chiều rước bà vợ về, tối đi đá banh. Bèo bèo như ảnh em cũng muốn ghê gớm. Còn em thấy mấy ông “không bèo bèo” thì đang lái con Vios bản “E” biển vàng mỗi ngày đều đua ngoài đường. Vậy là “bèo bèo” dữ chưa bác.
“Chiếc áo không làm nên thầy tu” Đi toyota cứ tưởng đi Culinan. Rồi chê người khác. :))

Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
“Chiếc áo không làm nên thầy tu” Đi toyota cứ tưởng đi Culinan. Rồi chê người khác. :))
Thế em mới phản hồi đấy bác. Ae có thể chê khen chiếc xe, chê khen cách nhà sản xuất người ta định giá chiếc xe. Không ai ý kiến gì cả vì là quan điểm cá nhân. Nhưng mà quơ đũa cả nắm thế thì nó chối lắm. Xe Hàn hay xe Nhật cũng có this có that mà bác trên kia comment quả không ngửi nổi.

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Giá đó thì ai me hai-rít mua yaris cross. Bản xăng thêm mấy chục mua cà rốt hết rồi (nếu là fan toy). Trừ khi yaris hệ thống treo xịn hơn. Thôi chuyện của tư bản.