Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Bài thứ n luôn. Toy quá đỉnh. Cái này ad nói đúng này, Yaris chỉ có thể phục vụ cho một nhóm khách hàng "cố định" thôi, quan tâm logo hơn là quan tâm chi phí.
Thay logo chữ L hợp mức giá này hơn, nhập indo mà cứ tưởng japan.

Hạng B2
27/2/23
351
536
93
30
Bác nói nghe chối tai nhỉ. Chung cư chỗ em có ông anh đá chung đội banh. Có 1 căn nhà ở Nhơn Trạch đang cho mấy ông “Hàn xẻng” qua VN công tác thuê 40 củ, thêm chiếc Sedona cũng đang cho thuê 40 củ bao tài xế. Ngoài ra còn 1 chiếc Kona để ở nhà chạy. Sáng ảnh uống cafe xong đưa bà vợ đi làm, chiều rước bà vợ về, tối đi đá banh. Bèo bèo như ảnh em cũng muốn ghê gớm. Còn em thấy mấy ông “không bèo bèo” thì đang lái con Vios bản “E” biển vàng mỗi ngày đều đua ngoài đường. Vậy là “bèo bèo” dữ chưa bác.
thế cũng thuộc dạng xoàng thôi, có con sedona hay con kona giá rẻ phổ thông thì cũng k ăn thua đâu, người giàu thật không khoe mẽ là đúng, nhưng người giàu thật người ta k đi mấy con hàn xẻng đâu cha nội, chỉ là giàu làng nhàng thôi, giàu thật thì thường đi mayback , benley, rr, lexus, audi, landcr, giờ nhiều người giả bộ là giàu ẩn lắm, ẩn cho lắm vào ẩn luôn, còn mấy cái anh nói thì dạng bèo bèo như tôi cũng sáng uống cf tối đi đá banh, đi con xe tàu , đi con xe nhật, k dám đi xe hàn vì tôi còn sợ rủi ro cao, tính mạng là quan trọng nhát mà cứ đi con xe nào bảo vê tính mạng tốt nhất chứ không mua con xe có mỗi cái vẻ bề ngoài. người giàu thật thu nhập tính bằng triệu đô, chứ không phải vài chục triệu vài trăm triệu đâu, đó là người khá giả thôi
còn tôi k có cái nhà nào cho thuê cả đâu anh vì tôi không giàu, nên anh đừng chửi tôi nhé.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
thế cũng thuộc dạng xoàng thôi, có con sedona hay con kona giá rẻ phổ thông thì cũng k ăn thua đâu, người giàu thật không khoe mẽ là đúng, nhưng người giàu thật người ta k đi mấy con hàn xẻng đâu cha nội, chỉ là giàu làng nhàng thôi, giàu thật thì thường đi mayback , benley, rr, lexus, audi, landcr, giờ nhiều người giả bộ là giàu ẩn lắm, ẩn cho lắm vào ẩn luôn, còn mấy cái anh nói thì dạng bèo bèo như tôi cũng sáng uống cf tối đi đá banh, đi con xe tàu , đi con xe nhật, k dám đi xe hàn vì tôi còn sợ rủi ro cao, tính mạng là quan trọng nhát mà cứ đi con xe nào bảo vê tính mạng tốt nhất chứ không mua con xe có mỗi cái vẻ bề ngoài. người giàu thật thu nhập tính bằng triệu đô, chứ không phải vài chục triệu vài trăm triệu đâu, đó là người khá giả thôi
còn tôi k có cái nhà nào cho thuê cả đâu anh vì tôi không giàu, nên anh đừng chửi tôi nhé.
Vâng, bác là nhất. Bác nên đề xuất tiêu chuẩn của bác lên quốc hội để trên ấy người ta làm bộ quy chuẩn phân hoá cho những người như bác và như em. Còn em, em chỉ mong được như ông anh em kể thôi. Thế nhé bác.