Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
MEXEHANGHIEU nói:
CORONA của Toyota thì chạy cực ngon, ít hao xăng, không biết hư vặt là gì. Dàn đồng cứng ngắc. Dễ sữa chữa, phụ tùng dễ tìm và rẻ nữa, sau này cũng dễ bán và không mất giá (nhiều khi còn lời nữa là khác!
Chúc mừng bác có xe, xe cũ Toyota là đúng bài tại VN rồi.

Tập Lái
8/1/12
9
0
1
www.chipbi.net
Hix... Từ đầu em định mua em Van ! Nhưng thấy độ lên 2 ghế sau có vẻ nguy hiểm nên em chuyển hướng sang em LT !

Các bác nghĩ sao về em Spark LT 2009? Bởi em cũng chỉ đi loanh quanh thành phố mà :D

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
manhcuong87 nói:
Hix... Từ đầu em định mua em Van ! Nhưng thấy độ lên 2 ghế sau có vẻ nguy hiểm nên em chuyển hướng sang em LT !

Các bác nghĩ sao về em Spark LT 2009? Bởi em cũng chỉ đi loanh quanh thành phố mà :D

Bác làm chiếc Matiz rồi qua nhập hội vối tụi em, Matiz đi hiền ít hư vặt, ăn nhậu tiết kiệm
phụ tùng thay thế nhiều và rẻ nữa

Hạng C
8/10/11
587
545
93
matiz 08,09 4 chỗ làm gì có giá <200tr bác ơi! chỉ có 2 chỗ thì may ra. Bác mới lấy bằng thì chọn Kia pride CD5, tầm khoảng 150tr là chạy ngon lành rồi!
bác sẽ không phải thất vọng! Thân

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Cám ơn bác,
Em cũng đã từng đi BMW, MER ( cũ), thấy hao tốn quá ( vì hư vặt, phải sữa, phụ tùng lại đắt...), nên cho chắc ăn em đã chọn TOY cũ đi cho nó lành, mặc dù ai chê quê em chịu! Bù lại em nó rất dễ tính, không ốm vặt, ăn nhậu vừa phải.
Pinga nói:
MEXEHANGHIEU nói:
CORONA của Toyota thì chạy cực ngon, ít hao xăng, không biết hư vặt là gì. Dàn đồng cứng ngắc. Dễ sữa chữa, phụ tùng dễ tìm và rẻ nữa, sau này cũng dễ bán và không mất giá (nhiều khi còn lời nữa là khác!
Chúc mừng bác có xe, xe cũ Toyota là đúng bài tại VN rồi.

Hạng B1
26/10/11
56
6
8
44
TPHCM
MEXEHANGHIEU nói:
mua rùi show lên cho ngiá chút đi bác mừng gê hén^^

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Hôm nào em rãnh em chụp và show lên để các bác cùng chiêm ngưỡng nhé!
AnhTrangKhuyet nói:
MEXEHANGHIEU nói:
mua rùi show lên cho ngiá chút đi bác mừng gê hén^^