Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
AnhTrangKhuyet nói:
MEXEHANGHIEU nói:
CORONA của Toyota thì chạy cực ngon, ít hao xăng, không biết hư vặt là gì. Dàn đồng cứng ngắc. Dễ sữa chữa, phụ tùng dễ tìm và rẻ nữa, sau này cũng dễ bán và không mất giá (nhiều khi còn lời nữa là khác!
mua rùi show lên cho ngiá chút đi bác mừng gê hén^^

Last edited by a moderator:
Tập Lái
31/12/11
15
2
3
Chào pác manhcuong87 ! em thì mù tịt về xe 4 bánh nên ko khuyên pác nên cưới V2 là loại nào cả nhưng em lại có một diều muốn khuyên pác là : Để cho chính phủ quyết dịnh
"phí lưu hành" rồi sau đó mua cũng không muộn nhé . với tầm tiền của pác mà mua xe rồi thì đóng phí lưu hành thì "đau quá" phí có thể là 20, 30, hoặc 50 triệu tùy theo V2 của pác , thấp nhất là 20 triệu/năm . Vì vậy em khuyên pác hãy chờ một thời gian nhé, sau khi có quyết định về phí lưu hành rồi thĩ hãy quyết định cưới V2 . Em cũng giống Pác nên đành phải từ bỏ giấc mơ vì cái phí chết tiệc ấy do ông # đề xuất ấy mà

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Em thấy người dân mình sao bị o ép nhiều quá, hết phí này lại phải đóng phí khác, đến nổi ước mơ bốn bánh với những chiếc xe " cùi bắp" cũng khó trở thành hiện thực!
Em nghĩ cái quyết định đó sẽ CHẾT YỂU thôi.
BinhQN nói:
Chào pác manhcuong87 ! em thì mù tịt về xe 4 bánh nên ko khuyên pác nên cưới V2 là loại nào cả nhưng em lại có một diều muốn khuyên pác là : Để cho chính phủ quyết dịnh
"phí lưu hành" rồi sau đó mua cũng không muộn nhé . với tầm tiền của pác mà mua xe rồi thì đóng phí lưu hành thì "đau quá" phí có thể là 20, 30, hoặc 50 triệu tùy theo V2 của pác , thấp nhất là 20 triệu/năm . Vì vậy em khuyên pác hãy chờ một thời gian nhé, sau khi có quyết định về phí lưu hành rồi thĩ hãy quyết định cưới V2 . Em cũng giống Pác nên đành phải từ bỏ giấc mơ vì cái phí chết tiệc ấy do ông # đề xuất ấy mà

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
BinhQN nói:
Em thấy bác cứ lo xa. luật VN thay đổi liên tục, lo xa làm gì. có nhu cầu + thích xxx thì múc thôi. tới đâu hay tới đó. chứ ngồi lo cái này cái kia thì biết khi nào giấc mơ 4 bánh mới thành hiện thực được.
@manhcuong87: bác ngâm cứu xe Suzuki Wagon xem sao nhé. form hơi xấu, nhưng chạy tiết kiệm + lành tính.
Chúc bác kiếm được vợ 2 như ý

Hạng B1
5/1/11
89
3
8
Bác chủ tìm FIAT đi, 1.3 seina thôi, doi 2003 ELX , bác mua được đó, mình cũng dang tim em nó đây, chạy ok nếu mình hiểu về nó. Tầm tiền đó thi FIAT là ok,

Hạng D
23/8/08
3.140
1.832
113
45
Theo em phỏng đoán cái chính sách đó sẽ phải sửa đổi lại; nếu để thế thì dân tình sẽ rất oán trách không khéo loạn; vì đa phần dân có tiền mua ô tô không phải nông dân.

DGM
Hạng D
MEXEHANGHIEU nói:
Em thấy người dân mình sao bị o ép nhiều quá, hết phí này lại phải đóng phí khác, đến nổi ước mơ bốn bánh với những chiếc xe " cùi bắp" cũng khó trở thành hiện thực!
Em nghĩ cái quyết định đó sẽ CHẾT YỂU thôi.
BinhQN nói:
Nó mà áp thiệt thì mình chết yểu trước nó...