Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Hihi, em đâu có định cãi gì đâu bác, em thì thiệt tình hỏi người ta nhận xét thể nào để biết thêm thôi, ai dè bị người ta ném đá dữ quá, còn khuyên đi mua K3, Cruze nữa chứ. bÙn bùn tủi tủi ^_^
K3 thi chi danh cho may ban nu thoi xe option nhiu chu toan hang noi dia 70% 1 combo DVD co 5 6tr ma xai cai gi! Con Cruze thi e test roi ngay xua lam o Chevy ma xe ko full option nhu k3 nhung ve do ben va cung thi hoi bi mgon ah nha k3 mazda 3 ko co cua dau

Hạng B1
3/4/15
56
19
8
38
Mỗi xe có một ưu điểm tỏa sáng riêng, quan trọng mình chọn tiêu chí nào. Đa phần các xe lắp răp trong nước ( là xe Hàn và bây giờ là sự chạy đua mẫu mã của xe Nhật) ko cải tiến chất lượng mà chú tâm đến mẫu mã nhìn bắt mắt để thu hút lượng khách hàng ít kiến thức về xe. còn các xe nhập khẩu đến từ Châu Âu thì đã phục vụ cho một thị trường hàng trăm năm và khó tính nhất nên họ nắm bắt được chất lượng xe và cảm giác lái của khách hàng là trên hết nên họ tối ưu điều này, Nói về mẫu mã thì đây là chiến lược của tập đoàn Volkswagen, họ chia thị trường ra để đánh : Ăn chắc mặc bền : Volkswagen, Sang chảnh : Audi, dân chơi sành điệu : Lambo, và một số thương hiệu nổi tiếng khác Volkswagen sở hữu.
Các bác nào thần tượng xe Hàn xe Nhật thì sẽ đến một ngày nào đó sẽ kiếm các bác đi xe Âu nhờ chỉ giáo, Vì vậy nên tự tin rằng mình đã đi trước một bước rồi :D
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

• Like
Reactions: Pham1106VWVN
Tập Lái
4/6/15
11
10
3
40
Hihi, em đâu có định cãi gì đâu bác, em thì thiệt tình hỏi người ta nhận xét thể nào để biết thêm thôi, ai dè bị người ta ném đá dữ quá, còn khuyên đi mua K3, Cruze nữa chứ. bÙn bùn tủi tủi ^_^
Bac hoi thi tui tra loi. Bac ko thich thi tu ma di kiem tra nhe. Ai moi bac khoe xe dau ma bac ke Tiguan ra lam gi. Tren doi nay co kieu nguoi la vay sao? Vui long dung co hoi tui nua nhe.

Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Xe em dang chay la VW Tiguan, tầm em làm gì có khả năng mà mua morning ạ ^_^. Chiếc này em mua cho gia đình đi chợ. Em đã test thử thì không thấy những cái bác nói ạ. Em thì đã thử Mazda 3 rồi và thấy nó còn ồn hơn nhiều, và trần nó thấp làm cảm giác bí lắm, ngoài ra Mazda 3 ráp trong nước em nhìn (cảm nhận thôi) lắp ráp có vẻ không chắc chắn lắm ạ, Mazda 3 em test bản 1.5 hatch thì máy yếu so với nhu cầu của em, đạp lền vòng tua cao là em cảm thấy bị ù tai đấy ạ. Cảm giác lái Mazda 3 em thấy tốt, ngoại thất nhìn cũng ok. Còn K3, Cruze thì em không quan tâm đâu ạ.
Thoi ke bo di a Son, cai lam gi anh :) bay h a co Tiguan w Polo r nhe lam them con Touareg nua la dep hehe

Tập Lái
3/5/10
43
15
8
Mới lấy xe xong, chờ đợi thủ tục giấy tờ hơi bị lâu nhưng bù lại xe ngon khỏi chê. Sale VW cũng chậm nhưng rất tôn trọng khách hàng.
Xin chúc Cty Ôtô Thế giới ngày càng phát đạt.
Cám ơn sale Tâm nhé.

• Like
Reactions: Pham1106VWVN
Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Mới lấy xe xong, chờ đợi thủ tục giấy tờ hơi bị lâu nhưng bù lại xe ngon khỏi chê. Sale VW cũng chậm nhưng rất tôn trọng khách hàng.
Xin chúc Cty Ôtô Thế giới ngày càng phát đạt.
Cám ơn sale Tâm nhé.
Cảm ơn bác đã ủng hộ VW VN !

Ps: Khi nào bác muốn Upgrade lên Mercedes thì alo mình nha ^^ 0938 073 066 - 0932 095 666 hoặc contact mình theo Page này nhé ! Thanks bác

https://www.facebook.com/pages/Hội...rcedes-tại-Việt-Nam/1638990879671127?ref=hl

Tập Lái
3/5/10
43
15
8