Club/Khoe Xe Volkswagen Tiguan ^_^

Hạng C
31/5/11
511
606
123
Đại chúng ớ Đức chứ có phải đại chúng ở Đại Hàn đâu bác haha.
Lăn bánh tầm 1.4 hơn tí bác. Em thì thấy để cạnh tranh hơn thì giá nên hạ về thêm 80-100 triệu nữa là hút hàng.

Tập Lái
24/4/14
29
18
8
Hôm nay mới thấy xe bác chủ, hôm bữa làm xe bác em ko có mặt để tiếp bác. Em xin phép post vài tấm hình xe của bác làm cái Kenwood DDX531VBT nhé.
Kenwood hiện có 2 model DVD hàng theo xe là Toyota và Volkwagen (nghĩa là Kenwood sx DVD này dành chỉ dành gắn cho 2 dòng xe này nên ko cần mặt dưỡng và các jack cắm zin hết).
Thiết kế khá đẹp của Kenwood và là model DNX531VBT dành cho dòng xe VW nên rất liền lạc
Volkswagen Tiguan ^_^

Model này có tích hợp GPS Garmin nhé các bác
Volkswagen Tiguan ^_^

Volkswagen Tiguan ^_^

Camera dze
Volkswagen Tiguan ^_^

Thép nguyên khối
Volkswagen Tiguan ^_^

Volkswagen Tiguan ^_^

Chân thành cảm ơn bác đã tín nhiệm và ủng hộ
Thân
Bác chủ xe cho nhận xét bộ DVD này đi, em cũng đang chạy Tiguan 2010 nên qua tâm lắm mà thiếu thông tin quá! Không rõ giá cả và chất âm, công năng của em này ntn bác ạ!

Tập Lái
27/11/14
6
0
1
39
bác sale nào cho hỏi cái. theo em được biết tại vn tiguan có 2 phiên bản. 1 giá 1tỷ299, 2 giá 1ty450. sựa khác biệt giữa 2 phiên bản này là gì ạ
thanks !

Hạng B2
22/6/12
246
74
28
Vũng Tàu
bác sale nào cho hỏi cái. theo em được biết tại vn tiguan có 2 phiên bản. 1 giá 1tỷ299, 2 giá 1ty450. sựa khác biệt giữa 2 phiên bản này là gì ạ
thanks !
1.299/1.450: ghế nỉ/ghế..bọc da, mâm sắt/mâm đúc, phím chức năng trên tay lái không/có, thanh baga nóc không/có, Radio/DVD(km), bánh sơ-cua không/ không.

Tập Lái
27/11/14
6
0
1
39
Hôm nay mới thấy xe bác chủ, hôm bữa làm xe bác em ko có mặt để tiếp bác. Em xin phép post vài tấm hình xe của bác làm cái Kenwood DDX531VBT nhé.
Kenwood hiện có 2 model DVD hàng theo xe là Toyota và Volkwagen (nghĩa là Kenwood sx DVD này dành chỉ dành gắn cho 2 dòng xe này nên ko cần mặt dưỡng và các jack cắm zin hết).
Thiết kế khá đẹp của Kenwood và là model DNX531VBT dành cho dòng xe VW nên rất liền lạc
Volkswagen Tiguan ^_^

Model này có tích hợp GPS Garmin nhé các bác
Volkswagen Tiguan ^_^

Volkswagen Tiguan ^_^

Camera dze
Volkswagen Tiguan ^_^

Thép nguyên khối
Volkswagen Tiguan ^_^

Volkswagen Tiguan ^_^

Chân thành cảm ơn bác đã tín nhiệm và ủng hộ
Thân
em thấy con này 1ty3 mà có tích hợp phím trên vô lăng, cũng có đèn sương mù. không biết bản nội thất cơ bản là bao tiền và bản thêm option là bao nhiêu? bác nào biết tư vấn giúp em vs đc ko ạ ?

Tập Lái
10/3/08
37
28
18
Mình lấy lại con bản thiếu, giờ muốn lắp thêm phím tích hợp trên vô lăng và DVD thì có chỗ nào lắp không các bác