Hạng B2
18/6/14
305
302
63
28
bình phước
Volvo ngày xưa đúng là nổi tiếng về an toàn. Nhưng bây giờ Volvo đã thuộc hãng xe hơi Geely (Trung Quốc), không biết còn an toàn không nữa ... :3dgoidien:
Vovol thuộc về geely nhưng nó hoạt động độc lập cái này có bản cam kết mà. Nó tuy thuộc vể TQ nhưng k thay đổi về chất lượng.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
Sao có 2 thread trùng nhau nhỉ? Thread kia bị chém quá chụi không nổi nên lập thread mới ah?
Thread mới bỏ phần nội dung Volvo bị Geely - Trung Quốc mua lại 2010
Trung Quốc rồi, chạy trời không khỏi nắng
Hài thế

https://www.otosaigon.com/threads/volvo-chuan-bi-gia-nhap-thi-truong-viet-nam.8720833/

Kia là thông tin dạng rò rỉ, thông tin này hôm nay họp báo chính thức, khác nhau mà bác. Còn về việc chất lượng xe có Trung Quốc hay không, đến khi có xe về Việt Nam thì sẽ rõ bác ạ. Chẵng lẽ ông chủ người Việt mua lại Rolls-Royce thì xe RR là made in Vietnam sao :D

Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51
Hàng TQ xuất Mỹ, xuất Âu thì cứ vô tư các bác ơi...

Hàng tàu định phân khúc giá trị thấp thì ok, chứ định phân khúc giá trị cao thì .... như cái nhãn quần áo thể thao LiNing ở VN, bán giá ngang Nike Adidas là lập sẵn hòm công đức vì nó như cái chùa Bà Đanh.

• Like
Reactions: MonsterSUV
Hạng B2
7/3/16
111
88
28
49
Rồi giờ sờ Jaguar với Land Rover cái sự thích có bị giảm sau khi em nó bị Ford bán cho Tata, Ấn Độ ko bác?
Giảm bác ơi, nhưng ko giảm sâu như Volvo he he.