Tập Lái
22/5/16
6
0
1
42
Em Vote 1 vé cho Volvo XC90 vì em xem thực tế xe XC90 bản Incriptions đẹp hết nấc và options thì khỏi phải nghĩ luôn, camera 360, cảnh báo làn đường, phanh khoảng cách, da nappa, cửa sổ trời panorama. Ghế sau ngồi rộng và cả hàng ghế sau cùng ngồi cũng rất thoải mái.
Hệ thống đèn Full Led với dải đèn Led rất ấn tượng, thiết kế mới của Volvo đoạt rất nhiều giải trên thế giới trong đó có giải xe SUV của năm 2016.
Em cũng đang nghiên cứu kỹ về Volvo XC90 nếu đặt đủ đồ thì loa của Volvo cao cấp là hãng của Anh Bower&Wilkin đẳng cấp hơn cả loa BangOlusen và loa Busmester.
Ngoài ra mình có thể đặt thêm hệ thống treo khí nén Air Matic có thể nâng hạ gầm.
Màn hình trung tâm 12 inch có cảm ứng và có thể di chuyển các biểu tượng trên màng hình như Iphone.
Larang Volvo XC90 cũng khá đẹp
Volvo XC90 bán chạy tại thị trường khó tính là Bắc Mỹ.
Volvo được biết đến là chiếc xe an toàn nhất thế giới.
Em đóng cửa xe XC90 phê dã man, đầm tay cực luôn.
Đến Q3 này Volvo Chính Hãng mở Showroom 4S tại Việt Nam bác không phải lo về dịch vụ bảo hành và sửa chữa.
Xe của Volvo của Thuỵ Điển được nói bền như thép, bền bỉ và an toàn.
Bản thân em sẽ lựa chọn cho mình Volvo XC90 vì em không khoái Audi Q7
Chúc bác lựa chọn xe một cách hợp lý nhất!

Em nói có gì chưa đúng các bác góp ý cho em nhé. Em cảm ơn!

Tập Lái
12/11/15
26
3
3
33
Mình có thắc mắc là sao chỉ có xc90 r-design mới có paddle-shift, dòng cao hơn hoặc thấp hơn thì ko có, mình thấy cái paddle-shift hay vậy sao ko trang bị tiêu chuẩn ta

Ngoài ra con xc90 này nghe review thì nó cách âm tiếng ồn ko tốt bằng em q7 mới

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/6/16
12
3
3
31
Mình cũng đang quan tâm 2 mẫu này đây. Hôm bữa qua xem q7, mấy bác sale báo 3t4 mà e thấy option sao sao ấy, báo giá navigation + màn hình + loa = 30.000 đuối, chắc do e đi bmw nên option thấy khác.
E đang chờ ngóng nhận xét về 2 e nó của mấy bác đây.

• Like
Reactions: kubin90
Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Mình cũng đang quan tâm 2 mẫu này đây. Hôm bữa qua xem q7, mấy bác sale báo 3t4 mà e thấy option sao sao ấy, báo giá navigation + màn hình + loa = 30.000 đuối, chắc do e đi bmw nên option thấy khác.
E đang chờ ngóng nhận xét về 2 e nó của mấy bác đây.
Bác rảnh ngó thử thêm con GLS350d bên em với ạ. MẪu này bên em mới về luôn đó ạ

Tập Lái
22/5/16
6
0
1
42
Volvo XC90 sẽ về Việt Nam với 02 phiên bản XC90 Momentum và XC90 Inscription.
Các bác chuẩn bị bằng lái xe để lái thử và trải nghiệm cảm giác lái êm ái tuyệt vời của Volvo XC90 chính hãng từ Thuỵ Điển về Việt Nam nhé.
Volvo XC90 hiện tại nhà máy tại Thuỵ Điển đang tăng ca để sản xuất cho kịp các đơn đặt hàng từ các nước trong đó có Việt Nam.
Dự kiến Volvo XC90 sẽ thêm sự lựa chọn cho khách hàng tại Việt Nam

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Volvo XC90 sẽ về Việt Nam với 02 phiên bản XC90 Momentum và XC90 Inscription.
Các bác chuẩn bị bằng lái xe để lái thử và trải nghiệm cảm giác lái êm ái tuyệt vời của Volvo XC90 chính hãng từ Thuỵ Điển về Việt Nam nhé.
Volvo XC90 hiện tại nhà máy tại Thuỵ Điển đang tăng ca để sản xuất cho kịp các đơn đặt hàng từ các nước trong đó có Việt Nam.
Dự kiến Volvo XC90 sẽ thêm sự lựa chọn cho khách hàng tại Việt Nam

Bác làm bên Volvo Vietnam à? Cho em hỏi kế hoạch showroom chính hãng của mình khi nào có?

Hạng B2
18/4/12
472
815
93
Thấy ở trên bác nói nhà máy bên Thụy Điển đang sản xuất cho mình thì hiện tại Volvo Việt đã cho đặt hàng rồi hả bác? Bản Inscription có B&W, air suspension giá ngang với RX350 trước ngày 1/7 ko bác? nếu đc bác mật thư cho em thông tin này với nhé.