Hạng B1
26/9/18
83
148
33
37
Đọc cm các bác em thấy mắc cười quá, xe tàu kém dỏm xấu mắc ói ọe. Vậy mà cả châu âu mỹ nhật dc phong là xe của năm. Kèm bao nhiêu giải thưởng toàn cầu. Doanh số châu âu nó đang cao, vậy mà mấy thánh ở vn chê quá. Chắc ko hợp gu thiết kế với nhắc tới china là nhảy dựng lên. Các bác nên nhớ dân tàu trước giờ làm ăn rất giỏi và uy tín trừ những cái nhái thì ko nói. Để ý là bây giờ nhiều xe nhái cái màn hình trung tâm của volvo lăm đó :D

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Đọc cm các bác em thấy mắc cười quá, xe tàu kém dỏm xấu mắc ói ọe. Vậy mà cả châu âu mỹ nhật dc phong là xe của năm. Kèm bao nhiêu giải thưởng toàn cầu. Doanh số châu âu nó đang cao, vậy mà mấy thánh ở vn chê quá. Chắc ko hợp gu thiết kế với nhắc tới china là nhảy dựng lên. Các bác nên nhớ dân tàu trước giờ làm ăn rất giỏi và uy tín trừ những cái nhái thì ko nói. Để ý là bây giờ nhiều xe nhái cái màn hình trung tâm của volvo lăm đó :D

Thì tàu với VF thì khác gì nhau đâu bác. Còn nhiều thứ để chọn thì tội gì chọn mấy loại như vậy. Cứ bim mực ko thì toy kia Ok mà. Mấy thằng kia ko biết nó ở đâu thì mất công làm chì. Ra đường đếm xe thì biết, thì trường là câu trả lời chính xác nhất á

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Cho em hỏi cái nhé. Mình đi xe mẹc là doanh nhân thành đạt, bmw tay chơi, rr quistoc. Đi Volvo thì hình ảnh là gì?

Hạng B1
26/9/18
83
148
33
37
Cho em hỏi cái nhé. Mình đi xe mẹc là doanh nhân thành đạt, bmw tay chơi, rr quistoc. Đi Volvo thì hình ảnh là gì?
Volvo là hình ảnh an toàn cho mình và cả gia đình. Phong cách thanh lịch giản dị đơn giản bắc âu :D

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Volvo là hình ảnh an toàn cho mình và cả gia đình. Phong cách thanh lịch giản dị đơn giản bắc âu :D

Mới nghĩ ra hả? Nói chung một chiếc xe ko có cá tính gì hết

Hạng B1
26/9/18
83
148
33
37
Mới nghĩ ra hả? Nói chung một chiếc xe ko có cá tính gì hết
Cần chi phải nghĩ. Nó là xe an toàn nhất thế giới cần vn chứng minh nữa ah. Còn phong cách thì nó lịch lãm lãnh bao nhiêu giải thiết kế. Bác ko thấy có phong cách là do mắt suy nghĩ của bác thôi. Ai mua xe này người ta đâu cần kiểu nghĩ như bao người vn khác. Người mua xe này đã nghiên cứu kỹ rồi, chứ ko phải có tiền là phải 3 th đức kia mới đẳng cấp

• Like
Tập Lái
31/10/19
7
1
0
42
Chào mọi người.
Em nghe nói Volvo tự tin khẳng định sẽ không có ai bị chết hoặc thương nặng trên XC90.
Nhưng em không tin. Đặt trong trường hợp điển hình tại Việt Nam, nếu XC90 mà bị xe container, xe tải hạng nặng gầm cao tông từ phía sau ở tốc độ cao. Thì em nghĩ XC90 sẽ bị bẹp dúm phía sau và ít nhất những người ở hàng ghế thứ 3 sẽ khó giữ mạng sống.
Vậy mọi người nghĩ sao về trường hợp này ạ?
Liệu Volvo có hoang đường khi tuyên bố như thế?

• Haha