Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Em không hiểu chỗ này: tại sao đi thẳng mà vẫn phải mở signal quẹo phải?

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Thực tế khúc này có đoạn cong, nên tốt nhất là khi có đoạn cong, cua thì signal cho các xe sau biết đường mà tránh.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Thậm chí em đi từ Cộng Hòa, đi thẳng qua đèn xanh (không ôm vòng xoay), vào Hoàng Văn Thụ em vẫn phải bật signal trái, sau đó signal phải.

Hạng B2
14/10/11
461
9
18
Thỉnh thoảng em cũng đi hướng này. Từ Hoàng Văn Thụ khi đi ra bùng binh bác cần phải bật xi nhan phải để chuyển hướng về bên phải sớm nếu không sẽ vướng vạch liền và phải xoay 1 vòng bùng binh. Sẵn tiện giữ luôn xi nhan cho đến khi rẻ qua bên kia Hoàng Văn Thụ thì cũng tốt có sao đâu, nó kg có tự tắt đâu nhé, theo thực tế đi trên đường.

Hạng B2
27/8/10
365
137
43
Sài gòn - Đà Lạt
Ha Sonata nói:
Chỗ này nhiều xe chạy bị phạm lỗi chuyẻn hướng sai làn đường.
Bác chủ có trí nhớ thần sầu quá! Loại biển báo nào cũng nhớ được số hiệu. Em phải đi mua cuốn luật về đọc mới được. CPU của em hư mất rùi.:D

Bác nên thay "Ram hoặc HDD" chứ theo em CPU của bác vân chạy tốt :D

Hạng C
10/6/11
680
47
28
em thấy ai cũng có ý kiến nhưng không thấy ai đề cập ý kiến bác chủ v/v :"nhưng khổ nỗi ngay đó có cắm biển số 301a: Các xe chỉ được đi thẳng. Vậy hoá ra nếu em bật tín hiệu rẽ phải là vi phạm luật giao thông, không tuân theo biển hiệu lệnh bắt buộc à??? Nhưng nếu không bật thì em sẽ bị mấy ảnh tuýt còi!!!
Vậy theo các bác e phải lờm seo cho đúng??? "

Hạng C
10/6/11
680
47
28
em thấy ai cũng có ý kiến nhưng không thấy ai đề cập ý kiến bác chủ v/v :"nhưng khổ nỗi ngay đó có cắm biển số 301a: Các xe chỉ được đi thẳng. Vậy hoá ra nếu em bật tín hiệu rẽ phải là vi phạm luật giao thông, không tuân theo biển hiệu lệnh bắt buộc à??? Nhưng nếu không bật thì em sẽ bị mấy ảnh tuýt còi!!!
Vậy theo các bác e phải lờm seo cho đúng??? "

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.449
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
NguyenMobile nói:
Ha Sonata nói:
Chỗ này nhiều xe chạy bị phạm lỗi chuyẻn hướng sai làn đường.
Bác chủ có trí nhớ thần sầu quá! Loại biển báo nào cũng nhớ được số hiệu. Em phải đi mua cuốn luật về đọc mới được. CPU của em hư mất rùi.:D

Bác nên thay "Ram hoặc HDD" chứ theo em CPU của bác vân chạy tốt :D
Ôi...! Chuyên gia phán vậy là em hiểu em sắp toi rồi! Bán ve chai cũng chả ai thèm mua. Hừ hừ... Tủi phận quá đi!

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Xxx cũng hay bắt lỗi cán vạch liền chổ này nữa! E thấy mỗi lần đứng đều có xe 4 bánh hầu chuyện hết!