Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Sao cả xe bị vẽ bút xoá vậy mà chi phí vệ sinh, đánh bóng có 2 triệu vậy hả các anh.

• Like
Reactions: realman_80
Hạng D
18/4/15
1.397
10.869
113
Một bài học cho cô gái . Đừng bao giờ phá hoại tài sản của người khác
"Kết luận BBCA chủ xe đỗ không vi phạm luật " sao ko vi phạm tại Điểm e Khoản 3 Điều 5 -NĐ46 .
"Công an Phường sau đó đã được mời đến để lập biên bản vụ việc, chủ nhà số 12 cũng đã thừa nhận hành vi dùng bút xóa vẽ chi chít lên ôtô ở mặt trước, thân và đuôi xe. Kết luận biên bản đã nhận định chủ xe đỗ không vi phạm luật, thống nhất chủ nhà phải bồi thường, trả lại nguyên vẹn ban đầu cho chiếc Hyundai Tucson (ước tính hơn 2 triệu đồng).
Chủ xe quen CAP a ơi, ngây thơ vậy, có cái hình con xe đậu trái chiều nữa kìa. Thằng chủ xe nó ghét nên làm tới chứ trong Nam thì ngậm bồ hòn mà tự đi tút

• Like
Reactions: duvsp and Ar Tran
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Chủ xe quen CAP a ơi, ngây thơ vậy, có cái hình con xe đậu trái chiều nữa kìa. Thằng chủ xe nó ghét nên làm tới chứ trong Nam thì ngậm bồ hòn mà tự đi tút
Theo bác cứ thấy ai đó vi phạm gì đó thì người dân nên tự xử như vậy thì có cần nuôi các cơ quan lập pháp, hành pháp nữa không?

Hạng B2
14/3/17
115
143
43
32
Chủ nhà hành xử kiểu vô pháp vô đức như thế phạt là đúng. Ông ôtô có đỗ sai thì Có sđt mà không gọi rồi làm bừa.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
3/7/14
2.803
10.674
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bữa thứ sau, đậu xe ở Bà Huyện ( chỗ có thu phí ), né quán bánh cuốn, nó bảo ra lui tí, mình lui, nó bảo lui nữa vì đâu đó khách kg thấy quán, tức bảo mày kêu chủ quán tới đây tao nói chuyện, nó bỏ đi. Rồi đi công chuyên, về thấy trầy cản sau ( vẫn ở trên xe ).
Đéo biết sao trầy luôn.
5-3 Bữa sau đưa cho mấy thằng cô hồn 500K kêu lấy mắm tôm/ Sh*t quăng vô nhà đó,

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
18/4/15
1.397
10.869
113
Theo bác cứ thấy ai đó vi phạm gì đó thì người dân nên tự xử như vậy thì có cần nuôi các cơ quan lập pháp, hành pháp nữa không?
Mình dân đen, thú thật tin nửa vời! Có cái cần thì tin, việc nhỏ này mình ko tin vì bọn Côn ăn nó không rảnh để tâm trừ khi bác đút bánh mì! Mình thặc, chút tâm tư gửi bác!
Mà bác người NN hay dân đen?

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Mình dân đen, thú thật tin nửa vời! Có cái cần thì tin, việc nhỏ này mình ko tin vì bọn Côn ăn nó không rảnh để tâm trừ khi bác đút bánh mì! Mình thặc, chút tâm tư gửi bác!
Mà bác người NN hay dân đen?
Em đen hơn bác, nhưng công an em gặp nhiều lắm, cả csgt, em nói chuyện logic, lịch sự thông cảm, và nắm luật khá, họ đều xử lý rất đàng hoàng, đáng phạt mới mới phạt, lỗi nhỏ nhắc nhở, k có lỗi thì cảm ơn và cho em đi. Nói thế để biết khi chạn mặt họ cũng bắt nạt tùy người thôi bác ạ. Dân mình mà phổ cập đc như ae ôs thì cũng đỡ khổ hơn nhiều.