Tập Lái
30/4/16
5
2
3
45
Xe mình nổi cá vàng lúc 2000km, giờ đã là 9000km rồi mà vẫn chưa thấy em nó, chắc cá chết hết rồi, mình cứ ra đường lớn là chuyển sang chay số, cứ đạp vòng tua lên 2300 là sang số, chạy gần 1 nam mà vẫn khg thấy cá xuất hiện, kg biết có nên dem em nó vào cho anh Hải kg đây.

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
@ngochamazda3: xe anh nó cắt mịa cái đèn check rồi còn đâu. Bài này nên chuyển qua box Mazda. Cục đăng kiểm xài đến chiêu cuối nên anh Hải phải triệu hồi thôi chứ tốt lành gì.

Hạng B2
29/7/15
120
47
28
51
Theo tôi cứ phát cho những bác nào đang sử dụng M2, M3 mỗi người 1 can nước biển lấy tại Vũng Áng. Mang về, các bác cứ dội vô động cơ đảm bảo ko còn cá nào sống nổi luôn

Hạng F
22/7/13
8.984
40.300
113
Xe mình nổi cá vàng lúc 2000km, giờ đã là 9000km rồi mà vẫn chưa thấy em nó, chắc cá chết hết rồi, mình cứ ra đường lớn là chuyển sang chay số, cứ đạp vòng tua lên 2300 là sang số, chạy gần 1 nam mà vẫn khg thấy cá xuất hiện, kg biết có nên dem em nó vào cho anh Hải kg đây.
Nếu lưc 5000km a đi bảo dưỡng thì khả năng cao là cắt 1 đường lửa tín hiệu Check-Engine gồi!
Bạn e dính nè, mở công tắc đèn cá vàng sáng, đề xong xuôi thì đèn cá tắt như mọi xe khác.
vấn đề phát sinh khi đi độ Cruise Control, thợ đọc OBD mất 1 tín hiệu từ đèn "cá"!
Há há! Hoá ra bọn hãng sửa lỗi tinh vi thặc.
Chốt: a đừng thấy nó ko hiện đèn là nó ngon nhoen, rất nguy hiểm đó! Nên thanh lý đi ko thì ko nói trc đc ji đâu

Hạng B2
9/4/16
243
291
63
35
Nếu lưc 5000km a đi bảo dưỡng thì khả năng cao là cắt 1 đường lửa tín hiệu Check-Engine gồi!
Bạn e dính nè, mở công tắc đèn cá vàng sáng, đề xong xuôi thì đèn cá tắt như mọi xe khác.
vấn đề phát sinh khi đi độ Cruise Control, thợ đọc OBD mất 1 tín hiệu từ đèn "cá"!
Chốt: a đừng thấy nó ko hiện đèn là nó ngon nhoen, rất nguy hiểm đó! Nên thanh lý đi ko thì ko nói trc đc ji đâu
Bọn này quỷ quái thiệt.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Thaco giờ làm ăn mất uy tín quá. Nhưng nó quá giàu các bác ơi, dân mình ko nói được gì cả đâu. Lỗi động cơ mà cắt cái dây đèn thì chết con mẹ cái xe.

• Like
Reactions: porche911gt3
Tập Lái
30/4/16
5
2
3
45
Mình kg ủng hộ anh Hải, nhưng nói như anh thì anh chưa có xe mazda rồi, xe nào mà bị cá vàng thì istop chắc chắn kg tác dụng nha.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
23/3/16
130
81
28
40
tại bác hải xử lí tình huống cá rô vàng này không được tốt cho lắm chứ muốn lũ cá vàng này tuyệt chủng chỉ cần thông báo cho toàn thể đệ tử cái bang bợm nhậu lưu linh là con cá rô vàng này có tác dụng cường dương bổ thận là đảm bảo trong vòng 3 nốt nhạc toàn bộ cá vàng sẽ bị tuyệt chủng luôn chứ đừng nói chết.