Hạng C
2/3/14
634
489
63
Haha. VX là bản thiếu nhất của LC300. Vậy mà báo chí mấy tháng nay tung hô LC300 option miên man
tìm hiểu kĩ rồi nói nhé bác ơi... dìm vừa thôi. hàng còn đang bán kèm lạc, đặt qua năm mới có kia kìa

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
tìm hiểu kĩ rồi nói nhé bác ơi... dìm vừa thôi. hàng còn đang bán kèm lạc, đặt qua năm mới có kia kìa
Chính xác là bản thiếu nhất đấy bác. Còn bác biết bản nào thiếu hơn nữa thì trưng ra đây?

Bác cho hỏi từ lúc ra mắt đến giờ bán được bao nhiêu con này rồi. Nhận được bao nhiêu đơn hàng rồi

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Chính xác là bản thiếu nhất đấy bác. Còn bác biết bản nào thiếu hơn nữa thì trưng ra đây?

Bác cho hỏi từ lúc ra mắt đến giờ bán được bao nhiêu con này rồi. Nhận được bao nhiêu đơn hàng rồi
Bác tự xem nhé. Anti thì cũng phải cho đúng. Bán bao nhiêu thì bác đi hỏi sale, em còn đang muốn mua đây. Nhưng giờ mua kèm lạc cao nên chưa phải lúc

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm
Bác tự xem nhé. Anti thì cũng phải cho đúng. Bán bao nhiêu thì bác đi hỏi sale, em còn đang muốn mua đây. Nhưng giờ mua kèm lạc cao nên chưa phải lúc
Thì nó chính là bản VX bản thấp nhất trong các bản ( Bản Base ) ở Trung Đông . Anti cái gì ở đây ? mua hay không là quyền nhà Bác , cần gì phải khoe sắp mua

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Thanks bác. Em bắt đầu có cái nhìn khác về Toy rồi.

Tập Lái
7/6/21
6
0
1
mình chưa mua tới mức LandCruiser,

nhưng các xe đã mua, chưa bao giờ gắn thêm mấy cái tem, mác, mâm để "lên đời"...
chuẩn bac, có ông đi glc 300 còn dán tem gle450, ko hiểu luôn

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Thì nó chính là bản VX bản thấp nhất trong các bản ( Bản Base ) ở Trung Đông . Anti cái gì ở đây ? mua hay không là quyền nhà Bác , cần gì phải khoe sắp mua
Cũng không cần phải phản ứng mạnh như vậy bác ạ. Con số sẽ nói lên tất cả mà.

Đến lúc Toy công bố doanh số bán hàng thuộc top dưới thì dù cho có lấp liếm khan hàng đến mấy người ta vẫn cười vào mặt. Ngược lại mình cũng chả nói gì được.

Đã có một số bác mua xong rồi rao bán ngay vì thấy nó không như kỳ vọng.

Hạng B2
21/11/15
139
61
38
34
Cũng không cần phải phản ứng mạnh như vậy bác ạ. Con số sẽ nói lên tất cả mà.

Đến lúc Toy công bố doanh số bán hàng thuộc top dưới thì dù cho có lấp liếm khan hàng đến mấy người ta vẫn cười vào mặt. Ngược lại mình cũng chả nói gì được.

Đã có một số bác mua xong rồi rao bán ngay vì thấy nó không như kỳ vọng.
Theo mình biết, ở Trung Đông có 3 phiên bản EXR (tiêu chuẩn), GXR (tầm trung) và VXR (cao cấp), còn ở Nhật, là nơi Toyota Vn nhập thì có 5 phiên bản GX, AX, VX, ZX và GR-S. Do đó bản VX là phiên bản giữa, option như vậy là ko max nhưng cũng ko phải bét như bạn nói.
Bạn có thể không thích xe này, nhưng những dòng xe này ko nên nói chuyện doanh số, nó có tệp khách hàng riêng.

• Like
Reactions: phatlp
Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Do hướng tính bền bỉ chứ ko phải nặng quá ko phuộc hơi nổi :) Xe bus còn phuộc hơi thì ăn nhằm gì. Mer GLS cũng phuộc hơi.
Xe khách giờ lắp bầu hơi nhiều lắm anh
Ờ đúng rồi quên mất GLS với buýt cũng gắn bầu hơi. Chắc tại bầu hơi thường giá cao nên bản Trung Đông này nó không làm.
Ủa nhưng vậy thì sao bầu hơi lại có gần như phần lớn xe bus, xe khách nhỉ. Thôi rắc rối quá muốn chạy gì chạy vậy.
Muốn chạy êm thì hơi, muốn thể thao thì tay đòn kép. Vậy cho rồi.