Hạng C
2/3/14
634
489
63
Thì nó chính là bản VX bản thấp nhất trong các bản ( Bản Base ) ở Trung Đông . Anti cái gì ở đây ? mua hay không là quyền nhà Bác , cần gì phải khoe sắp mua

Lại thêm bác nữa à. Toy VN nhập Nhật nhưng thích Trung Đông thì vào mà xem kĩ nhé, xem trang bị nó ở đâu mà bảo base, thua mỗi màn gối đầu, mâm với treo thôi. Tôi nói thế không lại bị chụp mũ là sale :eek:

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
View attachment 2550695
Lại thêm bác nữa à. Toy VN nhập Nhật nhưng thích Trung Đông thì vào mà xem kĩ nhé, xem trang bị nó ở đâu mà bảo base, thua mỗi màn gối đầu, mâm với treo thôi. Tôi nói thế không lại bị chụp mũ là sale :eek:
Bản VN hình như không có trong số này đâu bác ơi. Mấy thông số kỹ thuật công bố trên trang Toy VN cũng không chuẩn đâu

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Theo mình biết, ở Trung Đông có 3 phiên bản EXR (tiêu chuẩn), GXR (tầm trung) và VXR (cao cấp), còn ở Nhật, là nơi Toyota Vn nhập thì có 5 phiên bản GX, AX, VX, ZX và GR-S. Do đó bản VX là phiên bản giữa, option như vậy là ko max nhưng cũng ko phải bét như bạn nói.
Bạn có thể không thích xe này, nhưng những dòng xe này ko nên nói chuyện doanh số, nó có tệp khách hàng riêng.
Ví dụ doanh số LC300 mà ngang bằng LC 200 trước đây thì cũng rứa bác nhỉ. GX là bản 5 chỗ. Option ngang VX.

Hạng B2
21/11/15
139
61
38
34
Ví dụ doanh số LC300 mà ngang bằng LC 200 trước đây thì cũng rứa bác nhỉ. GX là bản 5 chỗ. Option ngang VX.
Không ngang đâu bác (ghế nỉ vs da, ít chỉnh hướng, ko sấy sưởi, màn hình thông tin 4" vs 7.2", điều hòa 2 vùng vs. 4 vùng, ko đèn sương mù...)
LC200 trước đây chênh lệch với bản nhập tư nhiều nên doanh số bên tư nhân bán tương đối nhiều, tất nhiên ko đc thống kê.

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Bản VN hình như không có trong số này đâu bác ơi. Mấy thông số kỹ thuật công bố trên trang Toy VN cũng không chuẩn đâu
Có clip trên youtube xe chính hãng ở Việt Nam luôn rồi đấy. Bác nghi ngờ thì cứ xem rồi kiểm chứng. Dám kê lên mà khách hàng chịu để yên à...

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Có clip trên youtube xe chính hãng ở Việt Nam luôn rồi đấy. Bác nghi ngờ thì cứ xem rồi kiểm chứng. Dám kê lên mà khách hàng chịu để yên à...
Cái em nghi ngờ thì mấy ae reviewer không nói bác ạ