Hạng B2
8/7/08
152
8
18
51
Hơi buồn các bác ạ, em vừa mua Inn G trước têt, sau tết giá xe lại giảm 4~4.5%. Không thể lường được chính xách của nhà nước VN nữa.

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam
Bây giờ bác mới hiểu ra chân lý hả? .... đừng nghe n... nói, hãy xem n... làm.

Thực ra đăng ký công ty thì cũng ko ảnh hưởng nhiều lắm, chỉ có tội đăng ký tư nhân.

Hạng C
24/9/04
701
29
28
43
Mua xe để đi các bác nên không nghĩ đến giá trị tiền bạc nữa mà hãy tính đến giá trị sử dụng của nó. E khuyên các bác đừng chú ý đến giá thành mới cũ, và xe mình bây giờ nếu bán được bao nhiêu tiền, mà cứ chăm sóc e nó thật ngon, và nghĩ rằng xe mình ngon thế này có trả bao nhiêu mình cũng không bán, thế đi cái xe nó mới sướng

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây
osfun nói:
Hơi buồn các bác ạ, em vừa mua Inn G trước têt, sau tết giá xe lại giảm 4~4.5%. Không thể lường được chính xách của nhà nước VN nữa.

Bác dùng từ quá chuẩn rồi, buồn chi nữa :D. Ko ai có thể ngờ.

Hạng B2
4/1/09
243
197
43
t/p Ho Chi Minh
caohwng nói:
Mua xe để đi các bác nên không nghĩ đến giá trị tiền bạc nữa mà hãy tính đến giá trị sử dụng của nó. E khuyên các bác đừng chú ý đến giá thành mới cũ, và xe mình bây giờ nếu bán được bao nhiêu tiền, mà cứ chăm sóc e nó thật ngon, và nghĩ rằng xe mình ngon thế này có trả bao nhiêu mình cũng không bán, thế đi cái xe nó mới sướng

Bac noi qua dung luon,em cung vay(xin loi may em dang cai lai)

Hạng D
3/12/07
1.216
20.764
113
Tudia nói:
Hehe...chuẩn bị giảm thuế trước bạ về lại mức cũ nữa...coi như bác mất chẳn 10%...

thông tin này có chính xác không bác e đang chuẩn bị lấy xe đó, nếu trước bạ giảm như cũ là tiết kiệm đc khá nhiều, bác kiểm chứng lại cho a e nhờ!

Hạng D
3/9/08
4.594
46.896
113
Chia buồn với bác, chính sách vn thì biết đâu mà lần, chẳng có gì đảm bào cả?
Mua để đi thì lo chi bác ơi, bác bán thử coi xem lỗ bao nhiêu? em sợ gấp năm ba lần số đó nữa cơ.

Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội
bác Hoadat nói quá chuẩn. Em cũng vừa mua xong nhưng cũng chả buồn. Thứ nhất mình mua để đi, thứ 2 có cái để đi đúng lúc mình cần. Còn chính sách vn thì đến Chúa có sống lại cũng chịu chả đoán được, nói gì người trần mắt thịt như mình