Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Re:Út Liên cho chứng nó "Sung"!

phuctrh nói:
Con lạy ông KTPN ! con có phải là phụ nữ đâu mà ông không thích hử ?:D
Em đùa tí bác Khánh:D
vankhanhktpn nói:
Bác Phuctrc gửi cho em 3 cây chả đây . Bác nào làm bác í giận nên ko đi ọp lần này ,nghe nói thế .:mad::p
@các bác: Sáng ra, em bị "bắt cóc" đi ctac PQ chiều nay, nếu xong việc sớm e sẽ về cùng các bác các mợ. Vé mb em mua open rồi, CHỈ SỢ KHÔNG KỊP CHUYẾN CUỐI 3PM05 nên mới ghé qua "xin phép" bác Trưởng ạ. Bác cũng say okie "duyệt" cho em roài ...
Các bác off zui zẻ nha, , em phải tắt máy, lượn đây. Quan trọng là of xong chứng sẽ ... lên !!!

Gửi các bác ít chả lụa Bắc kỳ ăn thử. :D:D:D
Nếu các bác thấy ngon, lần sau đi off OSS em mang theo nữa ...
Hì Hì, nhà bà chị e "trồng" được món này, các bác ợ :D
Cùng may là bác nhận tn offline của em bác quay lại nhà em em mới biết gốc tích của món quà bất ngờ . Chứ ko thì nhà em để lại xơi thì em biết ăn nói ra răng với OSS đây ? Chết thật ,mừng hụt :)

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38

vankhanhktpn nói:
phuctrh nói:
vankhanhktpn nói:
Bác Phuctrc gửi cho em 3 cây chả đây . Bác nào làm bác í giận nên ko đi ọp lần này ,nghe nói thế .:mad::p
@các bác: Sáng ra, em bị "bắt cóc" đi ctac PQ chiều nay, nếu xong việc sớm e sẽ về cùng các bác các mợ. Vé mb em mua open rồi, CHỈ SỢ KHÔNG KỊP CHUYẾN CUỐI 3PM05 nên mới ghé qua "xin phép" bác Trưởng ạ. Bác cũng say okie "duyệt" cho em roài ...
Các bác off zui zẻ nha, , em phải tắt máy, lượn đây. Quan trọng là of xong chứng sẽ ... lên !!!

Cùng may là bác nhận tn offline của em bác quay lại nhà em em mới biết gốc tích của món quà bất ngờ . Chứ ko thì nhà em để lại xơi thì em biết ăn nói ra răng với OSS đây ? Chết thật ,mừng hụt :)

Cn rận Mợ Dậu chứ gì...
Ko đi mà đòi .... Kakaka....

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Rungxanh nói:
vankhanhktpn nói:
phuctrh nói:
vankhanhktpn nói:
Bác Phuctrc gửi cho em 3 cây chả đây . Bác nào  làm bác í giận nên ko đi ọp lần này ,nghe nói thế .:mad::p
Các bác off zui zẻ nha, , em phải tắt máy, lượn đây.  Quan trọng là of xong chứng sẽ ... lên !!!

Cùng may là bác  nhận tn offline của em bác quay lại nhà em em  mới biết gốc tích của món quà bất ngờ . Chứ ko thì nhà em để lại xơi thì em biết ăn nói ra răng với OSS đây ? Chết thật ,mừng hụt :)

Cn rận Mợ Dậu chứ gì...
Ko đi mà đòi .... Kakaka....
Bác í thik đc gọi như là Kaka Chén .
Kaka ơi ! Ộp phát đi kaka . :(
Rừng moi đc tin tình báo ở đâu vậy hay lại đoán mò ? Coic chừng kẻo bị ném đá .:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

Có e broker LL muốn xin theo giao lưu, dẫn theo ko mấy bác?

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38

A2.0 nói:

Xạo quá đi ah.....:-(

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

Rungxanh nói:
A2.0 nói:

Xạo quá đi ah.....:-(
thật mà chú, broker chỗ VNDirect anh đang chơi